Thông báo Sự kiện Tết cổ truyền 2015

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 16/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Chúng tôi xin gửi tới các bạn sự kiện Tết cổ truyền như sau

Sự kiện 1: Thời gian từ 19-21/2 (từ 1 đến 3 Tết)
    + Tặng 30% giá trị quy đổi Cash (2 bạc đổi 1 Cash)
    + Giảm 50% giá xoá tội (clearPK) cho chính chủ (500k zen/1pk)
    + Giảm 50% chi phí ZEN khi đổi tên nhân vật
    + Tặng 400 level cho nhân vật rs trên 50 lần mỗi khi thực hiện lệnh reset VIP (VIP1+VIP2). Mỗi lần rs cách nhau 60 phút, bạn reset trước 60 phút sẽ không được tăng

Sự kiện 2: Thời gian 22-24/2 (mùng 4 đến 6 Tết)
    + Giảm 40% phí cộng lại point Master (8tr/1level Master)
    + Miễn phí zen khi rao bán exp Master

Sự kiện 3: vào ngày 22/2 (mùng 4 Tết) Cho thuê Muun PET cấp 2 sử dụng trong 30 ngày với giá 68 Cash với quy tắc sau:
    + Mỗi lần bạn click trả 68 cash để thuê Muun PET cấp 2 >>> bạn không được lựa chọn PET mà sẽ xuất hiện 1 con PET bất kỳ.
    + Bạn có thể ghép 2 con Muun PET cấp 2 thuê cùng loại thành 1 con Muun Pet level cao hơn, tỉ lệ thành công 100%
    + Nếu bạn ghép thành công 1 con Muun PET cấp 2 level 6 >>> ngày thuê sẽ tự động tăng lên thành 68 ngày.

Sự kiện 4: Từ 19-23/2 (mùng 1 đến 5 Tết) : Tăng x2 Exp Master tại phòng 8

Kính báo !

Last edited: 18/2/15
  2. saivado1

saivado1 SuperMan

Sự kiện 1: Sự kiện tăng 400 level cho nhân vật reset > 50 lần sau khi reset (không bao gồm nhân vật bên Hoàn Mỹ sang).
    Mỗi lần rs cách nhau 60 phút => có nghĩa là cứ sau ít nhất 60 phút những nhân vật đủ điều kiện trên reset đều được tăng hay như thế nào admin? hay sau khi tăng 400 level phải chờ ít nhất 60 phút sau mới được reset?

Sự kiện 3: Sự kiện thuê Muun pet.
    Quá trình ghép cụ thể như thế nào admin hướng dẫn cho mọi người rõ hơn được không?

TruongSo thích bài này.
  3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

1. Nếu lần rs này cách lần rs trước trên 60 phút >>> sau khi rs xong sẽ giữ nguyên 400 level, chỉ cần đợi 60 tiếp theo rồi reset mà không cần vào game cày. Nếu rs vội trước 60 phút sẽ ko được tăng 400 lv
    2. Sẽ có chức năng ghép Muun PET trên quản lý acc

điểm TOP tháng bị giới hạn, bạn rs nhiều cũng chỉ được ngần đó điểm TOP tháng, ko hơn được người khác

Last edited by a moderator: 16/2/15
    ZzsuolzZ88xx, Tiểu Tửsaivado1 đã thích.
  4. saivado1

saivado1 SuperMan

Sự kiện Tết cổ truyền năm nay cũng có cái thú vị của nó, cơ hội cho những ai muốn cộng lại Master skill, cơ hội sử dụng Muun pet cấp 2 dễ thở hơn (cơ hội được chia công bằng hơn) những lần thuê trước...

Thay vì quá nhiều thời gian online Game dành thời gian cho gia đình, bạn bè và người thân nhiều hơn.
    Vừa auto Game vừa ấm áp bên gia đình trong không khí ngày xuân.

Bảo Vy, cun230910El Gringo đã thích.
  5. p8 pk bác phan ơi

6. pk 100% luôn :)

7. thế mới khổ bác ak...
    mún cắm đi chúc tết cũng ko an tâm :Đ

8. Đại ca thưởng luôn lần rs cho anh em có phải vui hơn không rượu vào nhỡ tính nhầm thì uổng quá :D

9. k giảm luôn phí đổi chung tộc vs đổi poi dư nhỉ

10. thuê pet 2 cắm p 8 ae ơi =))

chuSongbac thích bài này.
  11. sao bác không cho hang 2k đổi chủng tộc không mất lần RS nhỉ? bác @fantasymc em đợi chờ, phí tính = số lần RS

12. kết nhất quả tặng 400lv của bác Fan

13. thế có giới hạn lần rs như bình thường ko bác.

14. sang canh là x2 skill p8 à ae ?????????????

15. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đã x2 skill phòng 8 nhé anh em, tức là x3 so với các phòng khác

16. dự là vui rồi đây. qua đây mong Fan sang năm mới mở lại PK phòng 7 như thời ss4 để anh em vui hơn nữa nhé. happy new dê

17. Kiểu này ae k thể k ngồi máy để chạy DV vs BC p8 r =)))

18. đã đổi được 2bac/1 CS chưa vậy mọi người

19. + Tặng 400 level cho nhân vật rs trên 50 lần mỗi khi thực hiện lệnh reset VIP (VIP1+VIP2). Mỗi lần rs cách nhau 60 phút, bạn reset trước 60 phút sẽ không được tăng
    A phan cái này có áy dụng cho ae HOAN MY không a

20. chưa đổi được CS rồi bác Fan ơi

21. Ghê quá anh Fan ạ. Sao anh ko nói rõ rs Free và PO ko đc +400lv từ hôm trước? Làm E vừa rs cả 2nv cùng acc dragon 1rs Free 1rs Vip. Thế mới biết là mỗi rs Vip mới đc. Hic, rs cho đỡ tốn bạc tí mà cũng ko ăn dc

oOoPeCanDy thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi