Thông báo Sự kiện săn boss cho mọi người

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 10/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

1. Thời gian diễn ra sự kiện : từ 16h đến 23h hàng ngày tại Devias phòng 6+7, 15 phút 1 lần
    2. Nội dung sự kiện : tìm Phù Thủy đỏ
    3. Phần thưởng : Mỗi nhân vật giết được 30 phù thủy đỏ sẽ được 1 điểm.
    + 1 điểm có thể quy đổi thành 300 triệu exp Master (tương đương từ level 1 lên level 10)
    + Nếu nhân vật rs<300 lần có thể lựa chọn đổi 1 điểm = 1 lần rs
    + Mỗi nhân vật chỉ được nhận thưởng 1 điểm/1ngày. Bạn giết nhiều hơn cũng vô dụng vì thế khi giết đủ 30 quái, hãy nhường cho người khác.
    + Để giết quái nhanh nhất, bạn nên cầm theo sách thuộc tính

Hiện chúng tôi đang test thả quái tại Devias phòng 6 và phòng 7 để các bạn làm quen. Phần thưởng sẽ được tính từ 16h ngày 11/11/2014

Last edited: 11/11/14
  2. cố lên AE \:D/

3. anh ơi em hoi khí ko phai
    nếu em săn có đc 19 con quái thì có đc tính bao % xp mt ko hay bắt buộc phai 30 mới đc ah

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

19 con quái được thưởng 19 exp Master

s212a5nkcs2 thích bài này.
  5. GameThuVN(11_10-21_18-0001).jpg miss miss misssssssss . quái gì thế này anh Fan ơi . hàng top đầy đủ ở đây hết rồi mà ....

6. Pt nhau có dc ko Fan Lang Tu ?

7. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

bác fan nói là có xách thuộc tính thì mới săn được

8. cua em nó bi lag cm có 1 cái mà nên 3 cái ;))
    thôi mai bắt đầu săn
    mà anh cho cái thời gian ngắn ngắn tý thôi chứ bọn em ccòn đi làm
    e và mọi người khác đi làm tù 8h sáng đến 5h tối mà bác cho săn từ 16h đến 23h hàng ngày tại Devias phòng 6
    thì thiệt cho những người công nhân như tụi em quá
    theo em cảm nghĩ thì từ 19h đến 22 giờ là đẹp săn 3 tiếng thôi thì đẹp

9. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

+ Mỗi nhân vật chỉ được nhận thưởng exp 1 lần/1ngày. Bạn giết nhiều hơn cũng vô dụng vì thế khi giết đủ 30 quái, hãy nhường cho người khác.

VenTinh thích bài này.
  10. cái này chẳng hay ho gì cả vì fan không quan tâm đến ae đang thắc mắc với lỗi tăng rs liên tục mà chỉ mở thêm boss cho nhưng nhân vật rs cao mà thôi

11. thế những người vào phá thì sao Fan, anh em muốn kiếm chút ít chắc cũng khó, mà quái có nhiều không vậy?

El Gringo thích bài này.
  12. vẫn chỉ là giành cho hàng khủng..............Tân thủ không có gì cả meep23

13. ý kiến của em anh xem có được không.
    nhân vật giết đủ 30 con không đánh được boss nữa,tránh tình trạng ăn tất ăn cả đất xung quanh.
    làm vậy sẽ giải quyết được vấn đề đỡ phải đếm xem được bao nhiêu con,vừa giải quyết được vấn đề nan giải các đồng chí chuyên săn boss kiss hết của ae game thủ.
    cứ giết đủ 10 con là không giết được nưa phải đi săn con khác khi đủ hết đứng đấy cho phần đông và đẹp.

Last edited: 10/11/14
  14. góp ý : bác cho hiện ra bộ đếm quái trên góc màn hình thì mới biết đc chớ , săn tùm lum thế này biết sao đc :-?

15. bos có khoẻ không. có đến lượt ae bình dân không. hay toàn cao thủ xơi thôi vậy Bác Fan

El Gringo thích bài này.
  16. Thứ 1 :
    Bạn gãi đúng chỗ ngứa nè .

Hàng khủng nó ăn rồi nó bém ko cho ai ăn thì sao ? anh fan nên xem xét vấn đề này .
    Nhiều thằng nó Ích kỷ lắm ^^

ThưSinh thích bài này.
  17. chúc mừng chị em sắp có thêm thu nhaapj :(( :((

Các file đính kèm:

18. bác FAN cho chế độ đi tìm. cho hàng ít rs cũng ăn được chứ. nếu sáchthuooch tính thì đâu phải ai cũng có mà săn. thế thì hàng pro săn hết còn đâu

19. bác fan nên tạo cho anh em điều kiện mọi người đều săn được :D .

20. mong bác giảm HP quái để hàng nào cũng có thể ăn bos. và săn như săn kundun ấy.

21. san mãi éo chết con nào. chán qyuas

22. phòng 7 cũng dc săn x5 tha hồ làm giau

23. mình cũng muốn thế này :) vote cho bác 1 phiếu

24. 19exp hay 19 tỉ vậy admin ?

25. thay đổi rồi kìa.....

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi