8 về game STT còn rơi ko ae

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi withuy, 10/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :))
    "SV mới ra được 2 tháng đã đầy STT rồi"
    Cứ kêu ca than thở nhiều, trong khi mình là người đi sau.
    .
    Sách vẫn rơi, nhưng chắc chắn không rơi nhiều bằng mấy hôm đầu tiên free. Đơn giản lúc đấy tăng tỉ lệ để tạo động lực cho mọi người vào săn.

2. tỉ lệ mút đũa mị :))))

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đến SS8 cắm 1 tuần thông còn ko dc j đây, dame 2s/1 quái mà ko lỡ dc cuốn Muren chứ đừng nói là Etramu :))

4. lên dame quái mãi ko chết thôi e về k4 cày MT cho lành còn tính sau :D

5. nói chung tỉ lệ là phải đảm bảo công = cho ae, thà tỉ lệ thấp thì thấp luôn, tự nhiên cho ra 1 bửa rồi giảm về thấp như củ, có quá thọt cho nhiều người ko cập nhật kịp ko? Y hệt cái vụ ring pen

6. Đâu đâu cũng DL, DL everywhere
    Mấy người chơi 1 acc mà k chơi DL, k có team thì kiếp sau có mà xài nhé (:|

7. Viết tắt của từ sichtato trong tiếng ả rập sê út là đồ chơi người lớn. trong tiếng anh là ếch toi hay sao ấy =))

hoancon89 thích bài này.
  8. e 2 hôm nữa tròn 2 tuần =))
    nay ks vào thấy IamKing đỏ người có nghĩ gì ko a :)

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nhưng tính ra thì số lượng quái bị tiêu diệt là anh cắm chả kém j :)). Mỗi cái là chả có j luôn. Còn VQ anh cắm 1 ngày ko có lên uot luôn

10. sao nay vào ks e :))
    nếu tính ra 2 tuần đào ngọc vs săn binh đoàn e kiếm phải được chục k sic nhưng lười vất acc đó ngồi đánh lốc :))

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chắc thằng đệ anh nó cắm chứ anh dạo này bận có onl game dc đâu :)). Rảnh thì cắm và rs thôi

12. lúc 50 lần đã vào 2 tuần...nghèo kiết xác phải té ^^. đi đầu cái cc

13. Còn cái ảnh chụp chung vs con Him có mặt con codoc đỏ lòm này. mà tiếc quá, em nó đi thái cấy chim cmnr :v

14. đánh mãi chưa thấy j hix

15. ae cho hỏi tý mình băn khoăn không biết nhặt sách TT thế nào , và cũng chưa bao giờ được dùng thử nên ai biết chỉ giáo với nhé , cách viết autu nhặt sách nó gi thế nào ? hay chỉ gi mỗi tên (Sách) ( Cấp) là được à .mình đọc thấy cả chữ Murun
    bạn nào chỉ mình với Thank nhiều

16. " Socket " là nhặt

17. thấy bảo nhiều loại khác nhau lắm chắc phải ghi tên nhiều loại sách mới nhặt đc đủ

18. Bạn vào game bấm f1 tìm hd auto nhặt sách thuộc tính nhé

19. uh cũng không nghĩ ra có hướng dẫn f1! cám ơn ông :))

20. Thank mọi người

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi