8 về game Storm vs HungBa chiều 15-3 | Trận chiến nhỏ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MagicAnna, 15/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vk mày chị chén nhiêu quá tiến nen ảo mày đi đi chưi nói ng khác vạy ah hận đời tìm
    Bọm ma noí nó chém vk mày cay tìm nó . Hazz t bit noĩ khổ của vk mất trinh cố gắng đừng sủa bậy nữa

hoabach96BossBeMilu đã thích.
  2. anh da bao roi dung nổ ai nhiều tiền loại mày cố mà hơn bố con à=)) chứ đừng thể hiện ở game

3. thôi kệ chúng nó nổ em à=)) bô kích cũng chả thằng lol nào PK đâu em jo m aPK đồ tuồn hết =))

4. Game a đã hơn phân chú rồi
    Nói về cuộc sống đến bố cần của chú chắc gì bằng 1 góc của a :))

5. nỗi khổ của tiến là đi giao ga thuê con vk ở nhà bị chủ gas chịch. nỗi khổ bị cắm sừng ai thấu hiểu dc lòng của tiến:P

hoabach96 thích bài này.
  6. =)) rao cái ac ca nua năm ko ai hỏi vào game thi lạy cường như bố mình:D

7. chiến què có gì mà so voi bọn anh, nhà thì rách nát công việc ko ổn định vợ thì ko có, báo hiếu đc gì cho bố mẹ chưa chiến què? đến cô vợ đưa cháu chưa nói đến tiền bạc em còn chưa báo hiếu nổi cho cha mẹ lấy gì so voi bọn a, còn thích so hơn kén lên trung tâm HN mình cùng nổ xem ai nổ, chiến què chỉ đáng liếm chân cho các bố thôi còn thằng hoa thanh quế kìa ko đủ tuổi để NC =))

b0y_s0k thích bài này.
  8. giờ xuống nhà Đức chó phải có hộ chiếu mới đi đc
    sang nước bạn giờ bạo loạn lắm =))

9. thôi dù gì ae mình cũng 3 thag ông chủ, chủ gas, chủ karaoke, chủ tiệm vàng so đo làm gi với mấy thăng ranh con công việc ko có vợ con ko, chơi game đã thấy nó ngu rồi noi cac gì ngoai đời, còn nó thích nổ to hay nhỏ cứ gác chuyện game lại rủ chúng nó làm 1 trận nhậu ở HN rồi đem tài sản ra nổ xem ai nổ hay ko, thằng nào nổ thì thag đó phải mời bữa nhậu + ae đi hát hò vui vẻ là câm mõm ngay thôi,

10. up cho thớt

11. ai như tiến vk cắm sừng ma kêu soi đi chở ga thuê đã mệt vk nhà tòm tèm cắm sừng con lại giống nghĩa dê=)) @Nghiade

12. con trai què nổ lam gì, kiếp chó tết thì bục mặt đi buôn hoa quả kiếm tiền, các bố m toàn ông chủ ai như m, thằng chủ ác cần thì 2 VC đi làm xa cả tháng ko liếm nhau1 phát chắc con Dơi của cần cũng chổng hàng lên cho thag khác chén à m nói thế khác gi chửi bạn cần maỳ, đời 1 thằng sự nghiệp ko có vợ ko còn dám mơ mom chê ng khác, lên HN gặp các bố nổ xem trả ăn sút thẳng mõm, nghèo kiết xác ra soi lại gương xem, 2019 rồi tóc tai còn bù xù đã què chân què cả não

b0y_s0k thích bài này.
  13. Sống thế sống làm éo gì,chết quách đi chiến súc :))

14. Chấp gì mất thằng ất ơ :)). Chiến què và đức cẩu chúng mày nhìn xem cuộc sống của anh em tao thế nào đi. Cái loại chúng mày chỉ đáng rửa dá i cho anh em tao thôi. Còn thằng nào thích nổ ra hà nội gặp bố Tùng mê linh. Toàn bọn nhãi con thể hiện.

15. =)) ông chủ chở ga thuê vk ở nahf cặp bồ cắm sừng đến đứa con sao giống nghĩa dê thế=)) duong liễu hoài đức HN về đây mà sút con

16. lên cho ae chửi nhau mạnh vao
    thua xả game đi t mua giá rẻ tí nào

17. long cẩu xuống a chỉ sợ hihihih lại phải nén tiền cho chăm thi khổ

18. đi xe máy thì xin cái vành
    đi ô tô em xin đôi gương
    đi xe khách thì sợ bọn 2 ngón
    nước bạn thật mến khách =))

19. Em làm phóng viên thấy Pk đã mắt thì quay, thích thì xem không thì thôi việc card gì lại chửi thằng quay phim =_=

20. chiến què tóc tai thì bù xù, tết thì cong đít lên đi buôn hoa quả kiếm tết còn nổ, có tiền đem lên HN gặp bố tiến và tùng xem m có cái cc gì ko, lên bố cho thêm 10tr ăn sáng, thằng chủ ác của mày còn trả là cc gì đối voi ae t cả, nghèo rách đít bố m có tiền mua ô tô đi còn chug m có tiền đi ném vào game nuôi NV ảo còn khoe, chung mày khôn quá cơ :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi