Bang hội Storm-bâttu .Cái kết của 1 cuộc chiến.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CuongPham, 15/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Về mn đi chúng mình hùn vốn ăn cơm chung :P

Hùng Boy38FC thích bài này.
  2. khổ lắm ae bảo rồi fun vẩu thì giữ lại đo đất arena để tách sổ đỏ cho ae, tháng cươg trả 10tr ko cần đua G với đua rs hục mặt từ đêm hôm trước tới đêm hôm sau, việc nhé lương cao chỉ cần tới giờ arena tele từ đầu arena tới cuối đo tách sổ hộ ae là được =))

3.  
  4. a để nó có việc rồi chú .tiền thì a nhiều cơ mà sử dụng cũng đúng mục đích lắm :))số acc còn lại các chú cứ giữ đi.thỉnh thoảng lên gặp a e tí :))

5. ô thế sao bảo bán hết dc acc giá đẹp rồi.thế là bên mình chưa mua dc hết ah ? chết sao lại làm thế chứ :((

Tranhuyhoang thích bài này.
  6. Nghe mấy a nổ dễ sợ, đăng lên cho mấy ae bên đó xem sao.. tài chính có vững để ôm về ko :)) còn ko mua đc thì để căm nopk ko sao. Em sinh năm 2000, nhưng mua bán xòng phẳng nhé mấy a.. lúc nào muốn thì pmm e, dễ như gái 18 :)))

7. A đã bảo rồi.tiền nhiều là thuộc loại đàu có sỏi đó.muốn kích các s thì chú chưa đủ tuổi.a tiêu tiền là phải có mục đích chính đáng chứ thóc đâu mà đãi gà rừng :)

ManchesterPhapSuVuiTinh đã thích.
  8. ịt pẹ thế mãi đãi Bợm cái CT để nó nghỉ game ko tốt chút nào cả

MinhAnh846múii đã thích.
  9. Nói thế khác gì bảo e xui a ăn shit..
    Mấy người có tiền người ta *** nói là mình nhiều tiền đâu..
    Loại a có vài đồng mà đã thế. Định nghĩa từ TIỀN NHIỀU trong đầu của a chắc ngang mực nước biển :))
    Như a Teiquila kìa :))) đại gia là đấy.. chơi Soul là phải chơi như a ý.. nhưng h thua mỗi Funny :)))

MinhAnh84 thích bài này.
  10. các ông giải tán. bọn bt còn gì đâu mà nói. mấy tàn dư của bt thì ko đất lương thân. tiền *** có nghĩ chắc mu sập cũng éo mua acc lại dc mà đánh đâu

ManchesterTranhuyhoang đã thích.
  11. Kể ra mình ngu.đi tranh cãi với mấy thằng giờ ko còn chỗ bấu víu vào.mà mình chúnh là tác nhân làm chúng nó bơ vơ.quên mẹ mất :((

hanminhtien thích bài này.
  12. Làm tiền vừa thôi cho các e nó theo cùng với.lắm quá ai chơi :)

13. Trong nửa số này đang cắm cửa k6 sv7 hết chỗ đi rồi đòi đi chiếm bãi :D

hanminhtien thích bài này.
  14. Thà *** nói nói ra khác *** nào thằng trẻ trâu tự sướng.

15. Thằng này là mod bị đuổi đúng không nhỉ ?

16. Mày gọi thằng nào mà tao phải xin vào cái. tao thách. Cớ như các chú mới phải xin bợ đit.chứ anh chưa phải xin thằng nào đâu. Gọi dc vào tao cho vài m nà tiêu

17. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Giải tán giải tán hết.

18. 9 ac tóp team mạnh vkl mà ko 1 đứa náo lên quỳ các bố strom =)), căm cửa k6 bao giờ =))

19. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

hình như mình chưa chọc vào tổ động vật hay sao mà lại bị động vật nó cắn ấy nhỉ. từ khi cu em vào game này chị đã thanh lý gần hết acc rồi em nhé. đừng có lôi vào mà cắn bậy nữa. để yên chị nói chuyện với mấy đứa em

6múiiBợm. đã thích.
  20. Uầy vui đáo để. Thắng làm vua thua làm giặc. Các bạn ấy có được thành quả thì các bạn ấy có quyền huyênh hoang chứ sao ko.
    Chơi phải đâm trọc mô kích nhau mới cay cú, nhưng đúng là chúng tôi hết thời rồi. Nói gì thì nói cũng ko chơi lại các bạn nữa. Xác định từ lâu là ai bán dc acc bán đi, ai chơi dc thì chơi đến khi nào ko chơi dc nưã thì nghỉ.
    Sắp tới còn acc nào ae sẽ bán nốt. Acc nào để kỷ niệm thì ae cắm nonpk. Chuyện thắng thua giờ để cho thiên hạ người ngoài tự biết. Chứ lý do gì cũng chỉ là nguỵ biện.
    Cảm ơn ae vẫn nhớ đến mình ;)). Hưng về bán đồng hồ, Hải về đào than đi nhắc lại chuyện cũ làm gì
    Cô Nhi kia về thay tã bế con .... nhanh

c0iGa, zViTieuBaochemhust01 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi