Bang hội Storm 1 chặng đường, Có lẽ nào giờ lại bái giặc làm cha ( Vũ trọng phụng)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vietkieu036, 8/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhất trí với quan điểm của bác

2. Có thằng đang đau hơn hoạn vì bị anh em nó đâm chọc sau lưng. Đời là vậy chỉ tiếc là không tỉnh táo chỉ vì mấy câu nịnh nọt tâng bốc mà dại dột quá. Thôi cố lên ai kia đó. Hối hận đã quá muộn màng

100USD1DEM thích bài này.
  3. e thấy đáng thương vô cùng cho một ngôi sao bác ạ

4. Ngôi sao cc gì. Ngựa non háu đá . Mồm còn hơi sữa nghĩ mình đầu đã có sạn. Xàm L

oONEMOozViTieuBao đã thích.
  5. e coi bác ấy là 1 ngôi sao trong làng gêm thủ vê en . nét nhưng sao gì thì các bác biết sao đc

6. Ối D!T M3 bợm. Thằng rác rưởi. L()n mệ mày còn đẻ ra được nào nào nữa không? để Tao còn biết đường mà về, Mày Lôi cả mả bố mày vào đây làm gì hả súc vật. Mày nghĩ Thằng bố của mày mà thèm quan tâm đến cái hạng súc vật như mày hay sao? Mày vào bợ đít cho Cường để nó cho cái chân nhặt rác cho nó hay liếm bi cho nó Thằng bố mày cũng kệ. Còn nếu đói rách quá hết chuyện cặm bã để làm thì lên chỗ Tao, tao bố thí có ít cơm.

YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  7. Sao kìm hãm=)) trước khi lên đỉnh :P nhiều người dùng tay bóp ống da
    lộ bản chất sớm thế. Gọi bác bác cháu cháu lịch sự lắm mà. Chết cười mặc dù bt hay báo cáo nhưng lần này thì ko hehe.
    Nâng bố cường ko dc giờ đến cả thằng e tiến cũng phải nâng, mà nó còn ko cho nâng. Cầm acc pk phải ko. Ức chế quá mà hiji
    E ko gào lên như thế thì cả sever cũng nhận rõ mặt e. Cường nó cũng tự nhận ra bộ mặt thật của e. Chứ chú e nghĩ a nói cường nó nghe. Hihi chẳng có kinh nghiệm nào bằng trải nghiệm cả.
    Tiên ứng cả đó em

L.I.P thích bài này.
  8. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Khích bác nhau biết mệt không các bạn? Sao không dùng thời gian đó để làm những việc có ích hơn đi, mang cái tức vào người chi cho mệt. Sống thoải mái chút, đừng sân si, tâm hồn sẽ nhẹ nhàng hơn!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi