Stop thôi .... :)

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi trungk2, 27/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Basket0ne (đã rs 1032 lần, có 1585 điểm Phúc Duyên)

basketone (đã rs 249 lần, có 270 điểm Phúc Duyên)

WarCraft (đã rs 66 lần, có 70 điểm Phúc Duyên)

RioManU (đã rs 41 lần, có 0 điểm Phúc Duyên)

BigPig (đã rs 35 lần, có 0 điểm Phúc Duyên)

Thật buồn khi phải viết topic này.

Sang SS4,tọa độ quen thuộc của Basket0ne là 108-154 phòng 1 . Mỗi khi cắm chuột thì dù có hàng khủng cỡ nào đứng đây cũng cắm ở đây ... Giờ cũng thế . Đánh max nốt lần cuối cùng,ở lần 1032.Ở tọa độ quen thuộc này . :D .......Và,khi max cũng sẽ đứng ở chính tọa độ này ... :)...

Vẫn biết là mình tham,mình sai,nhưng sao vẫn thấy chán quá .... :D

Thời gian gắn bó với MU ko thể so sánh với Kubin,NguyenBao,và rất nhiều những người khác,nhưng không vì thế mà lại không buồn.Nghỉ rồi lại chơi,chơi rồi lại nghỉ,bao nhiêu lần như thế rồi.Cách đây mấy hôm còn định mua thêm acc về cầy,vì thời gian tới rảnh rỗi.Nhưng chỉ qua có 1 đêm sóng gió đã hết sạch hứng rồi .:D

Nghỉ MU,nhưng bạn bè thì vẫn còn.(Dù chỉ ít thôi :D)

Anh Đạt : Mới quen anh 2 tháng,nhưng nói chuyện tán phét cũng nhiều.Nhiều lần nhờ vả anh,và anh cũng rất nhiệt tình giúp đỡ . :D .Cám ơn anh lần nữa. :D
    Ku Kevjn : Bắt nguồn từ việc mua zen,song cũng hay chat trong khi cắm chuột.Hâm phết .:D.(Thật sự h vẫn chưa biết tên...Có phải Tùng không nhỉ.:D)
    Wintertime : Sau vài lần phem nhầm trên Vip SS3,thì về sau cũng nói chuyện đôi lần ... Quên mất,kỷ niệm cậu cái Ring gió đấy ... Cố gắng giữ gìn nhé ... ;))
    RollRoylls Em là kỷ niệm : Người duy nhất cầm acc mình trong suốt chục ngày liền,khi đi công tác ... :D...Hôm nào lên thì alo rủ cả chị gái sang chỗ mình nhé ... ;))...
    Áy náy nhất vẫn là cậu Libra boyspecial...:|...Mình và anh Đạt sẽ cố gắng hết sức để đền cho cậu bộ QN...Cậu cứ yên tâm...Nhưng chưa phải bây h,vì mình đang thực sự rất bận.Khoảng 1 tuần nữa thôi .... :)...

Và giờ cũng max rồi .... Max lần cuối cùng ... Lần 1032 ... Chuẩn bị del MU 1 lần nữa ... :) ... Hy vọng không tái nghiện ... :D

Chào toàn thể anh em .
    Tạm biệt Basket0ne. :-h

Last edited: 27/12/09
  2. cầu chúc cậu ra di thanh thản

3. Ra đi thanh thản nhé . Quay đầu là bờ .
    Thjện tai !

4. thanh thản nha đại ca.hehe.dup đồ mất quyền năng ah...!

5. trungk2

Thanks cả nhà .... >:D<

6. Ngoc Tiep

Ngoc Tiep Hiệp Sĩ

Quay đầu là bờ, ai ngờ là 1.0 =))

7. trungk2

Đừng xui dại ....... b-)

8. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

treo làm gì
    chuyển acc sang sdt 0977502508 đi

9. 1 Nỗi buồn vô tận ...................

10. Duy Khánh IDOL

Duy Khánh IDOL <font color=Magenta>-™†<B><I>Buồn</I></B>†™-</font

hehe chúc bạn ra đi vui vẻ nha:D
    còn acc bạn có thể tặng cho mình:) nhìu time quá không có games gì chơi, Kiếm thế chơi 1 thời gian thấy nhàn quá,mún chơi lại MU cùng anh em cho zui;))

11. có cần treo như thế ko nếu ko em chuyển cho anh , anh cho đứa em nó cầy dc ko PM yh taobeothicolamsao@yahoo.com
    hoac 0944752958
    chứ ném đi như thế thì phí quá :(( Lưu Ý cả nhà nhé đã làm ji thì nhớ là Alo nhé đừng để chúng nó lừa = YH

12. trungk2

Em còn chút việc phải giải quyết nốt đã thì mới quyết định là treo hay bán được .... :D ......
    Nhưng chắc chắn sẽ không còn chơi ở cái MU này nữa rồi ....... :D

13. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

hihix trung ơi nghỉ thật ah.chán quá đêm hôm chỉ có mỗi cậu và anh đạt ngồi nc giờ cậu nghỉ thì chán quá.treo acc thôi nhé còn gì vứt hết sang hungvn7 :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi