Thắc mắc Start Game báo lỗi, Mod xem giúp!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bo02601, 6/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Mình đã update bản mới, thoát hết file MU đang chạy, rs lại máy, nhưng cứ bấm Start Game là nó hiện lỗi này.
    Đã thử xoá đi cài lại file MU, nhưng chỉ log dc 1 acc đầu tiên, chạy cái thứ 2 là lại báo lỗi
    Mod xem giúp hướng khắc phuc.
    Cảm ơn!

2. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Tức là lỗi chỉ xảy ra khi bạn vào acc thứ 2 trở lên ?

Thu Hiềnbo02601 đã thích.
  3. ngày trước những cái thông báo kiểu này cũng hiện , nhưng của mình là chữ Start ko sáng lên để ấn vào cơ. thế là mình cài bản win khác. cài xong bản khác chạy phà phà 4 năm rồi
    BQT cho em hỏi là lỗi bị mất munpet khi move ở ss11 khi lên ss12 đã fix chưa ak

4. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Không anh ơi, từ khi báo lỗi thì k log dc nữa, kể cả thoát hết acc đã đăng nhập, vẫn k thể vào dù là 1 acc.
    Thêm 1 lỗi nữa, đó là sử dụng phím nóng Ctrl + F8 để ẩn, là bị văng luôn, k ẩn ở thanh toolbar như phiên bản trc.

5. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Máy bạn bị virus rồi, bạn hãy quét virus nhé. (Vào lần đầu thì virus chưa lây vào file, sau khi lây vào thì file bị hỏng và không vào được nữa)

bo02601 thích bài này.
  6. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Lỗi đó như nào vậy bạn ?

7. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

một số nhân vật ném trứng ra muun pet nhưng cứ đổi nhân vật hoặc out ra vào lại là toàn bộ các thứ ở rương Y biến mất.
    qua 1 thời gian check thì thấy đây là do lỗi tên nhân vật nên có làm mọi cách cũng vẫn mất trừ mỗi đổi sang tên mới không bị lỗi thì mới giữ lại được pet.

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái này là chưa up full tính năng như BV hay VQ anh ơi :)). Bên BV hay VQ có xảy ra lỗi này đâu.

9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

BV có đó anh, nhưng ít.

10. Bên HN quá nhiều ae dính cước bác ạ :D

11. anh ơi em g có tầm 20 acc nhưng quen mất tên g em muốn lấy lại có dc không anh hả

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi