8 về game SS8 những ngày đầu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CuongPham, 9/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MuHn bước sang trang mới,có rất nhiều đổi thay,xáo trộn bất ngờ khiến nhiều a e không thể thích nghi kịp nên vào tình trạng chán nản bỏ game.Chính những điều này đã giúp tạo cơ hội cho những a e yêu MuHn và có niềm tin vào BQT cũng như tính chất lịch sử,giá trị lâu bền của MuHn có cơ hội sở hữu acc + đồ khủng giá mềm.
    Muhn hiện đang trong quá trình hoàn thiện sau khi nâng cấp lên 1 tầm cao mới,tất nhiên có những bất cập chưa giải quyết được,nhưng ko phải là vấn đề lớn.bằng chứng là từ thời 1.0 đến bây giờ luôn có những thời điểm khó khăn,ng chơi bỏ nhiều nhưng khi đi vào ổn định lại thì a e lại tấp nập.vậy nên mình nghĩ a e nào nghiện game,muốn đến với MuHn để xả stres hay những con buôn thì bây giừo chính là thời điểm xúc hàng tốt giá hời đấy.he

Ng Viết QuảngEl Gringo đã thích.
  2. Bác là 1 trong số những người có cơ hội đó :))

3. Mình canh thời điểm này để quay lại game mà bạn.:)))

El Gringo thích bài này.
  4. :)) thảo nào mua cậu ấm .:)) găm hàng ak

5. ko chỉ cậu ấm mà còn 1 số đồ nữa.mình biết trước sẽ mua dc giá hợp lý mà. :))

6. nhưng CA thì thấy bán trc khi lên ss8 :D

7. bán trước khi lên nhưng lúc đó CA đag có giá trên trời

8. chủ top vừa hốt CA rồi tình hình các guild sẽ thay đổi nhiều

9. Tất nhiên mình có thấy bán trước khi lên ss8.nhưng giá lúc ấy gần =2 giá lúc ấy lại khác xa với bây giờ mà. :))

10. 1. Nếu bạn là một người mua sắm thông thái chọn đúng thời cơ, nắm bắt được tình thì ở thời điểm nào dù là lên hay xuống vẫn có một mức giá hợp lý.
    2. Thời điểm này những món hàng sa sỉ mới giảm đáng kể thôi, còn những món hàng bình dân thì luôn ở mức giá đó thay đổi không đáng kể.
    3. Các con hàng top lần lượt ra đi chưa chắc họ đã nghỉ, có thể đang âm mưu tính kế về lâu về dài ;)) Trong đầu họ nghĩ gì thánh mới biết.
    4. Anh em cứ bình tĩnh, đừng bỏ chợ theo đám đông :))

11. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

toàn acc ngon ra đi ước gì có tiền để sức về ngich cay rac nhi

12. Mình có mấy ông a gắn bó vs MU HN 5-6 năm nay, ms hôm trước ổng tuyên bố giải nghệ, buồn ghê :(

13. Mình chơi Mu này lâu rồi.cungz chia tay giải nghệ mấy lần rồi.Mà kế quả là sau mỗi lần chia tay quay lại là đầu tư tăng theo cấp số nhân bạn ak.:))

14. thời điểm này thì ko lên bán vì giá quá thấp :))
    tốt nhất là khô máu với MUHN luôn

15. Các Guild vẫn cày, vẫn pk, vẫn bình thường. Chỉ có Guild ThaiBinh là thêm 2 thành viên. Hết.

16. giờ sv đã ổn định nhưng chợ trời thì vẫn chưa dc ổn định

giờ sv đã ổn định nhưng chợ trời thì vẫn chưa dc ổn định

Last edited by a moderator: 9/9/14
  17. Nói chung là chán, giờ những ai chăm bỏ tiền ra thì nhàn thôi, dân ít tiền bỏ công sức cày cuốc ra thì vỡ mồm. Quái khoẻ, kinh nghiệm ít, bãi train ít, phí chuộc TM tăng,...

18. 5p đầu tiên choi ss8, kundun vả sói 2 phat ngụm thở...vãi cả kundun

19. Bác nói chuyện nghe hài vải :))

20. giờ cưỡi kì lân chạy long nhong. ^^

21. Sv v
    vẫn đang trong thời gian hoang thiện chứ chưa ổn định được bạn ak.có lẽ phải tầm vài tuần nữa.a e lúc ấy đã quen với cuộc sống mới thì lúc ấy chợ mới ổn lại dc.

22. thay đổi chỉ có Fan thôi
    chứ MU này chả ai có tầm ảnh hưởng đấy cậu nhé nhất là mới lên ss8

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi