ss4 cần có map Stadium như MUHN 97

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi LouisI, 12/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Suy cho cung thi nguoi lap ra chu topic nay cung chi vi` co long yeu MUHN.Nguoi ta nho lai 1 thoi huy hoang cua MUHN.[tiec qua fien ban 97 yeu dau oi]Minh cung la 1 thanh vien cua MU tu thoi fien ban 97.Minh rat nho ngay xua choi 97 sao ma vui va HP den the...Buon qua.[ Chac lai fai nghe bai Gia Tu Di Vang cua Phuong Thanh].hihix.

2. Mấy bác thử qua MU Tân Hợp Nhất mà chơi thử kìa, ss4 real đấy stadium đâu ra, vậy mà vẫn cứ max lv + rs ầm ầm :D :D

3. Hiiiiiiiiiii...chắc là ss4 ko có stadium nhưng dù sao cũng là 1 thời hoàng kim của MUHN,mình nhớ ngày xưa chơi vui lắm...Tiếc quá...

4. Map stadium thì vẫn có, nhưng chả có gì trong đấy cả, như cái chùa Bà Đanh thôi :D :D

Vào đó chủ yếu là để tìm 1 khoảng yên tĩnh or Đá bóng ;)) ;))

5. Hiiiiiiiiiiiii...đá bóng dược hả bạn.? hiiiiiiiii......Thôi dù sao MU phiên bản 97 đã qua rồi...Nhưng sao mình vẫn nhớ phiên bản 97 quá....

6. Không có ý kiến ;))............

7. Đá đc chứ, vui nữa là khác :D :D

Nhưng nên chọn sv non-pk mà chơi, chứ sv pk thì đá đâu chả thấy toàn thấy Đâm Gió, MBT, cung tên bắn ầm ầm ko à. Bóng thì nằm yên còn người thì lao vào nhau ụi lia lịa :)) :))

8. TuMaBatCan

TuMaBatCan Cư Dân

Một thằng ngu...
    ...and 1 con ếch ngồi đáy giếng.
    Tóm lại 2 thằng ngu.
    Xã hội giờ lắm thằng ngu thật.

9. Tư cách *** gì mà chê ngu ở đây thế? Hơn người thì hãy nói nhé, còn lại thì đừng phát biểu.

10. Lại chửi nhau rồi,thôi các bạn oi dừng lại đi....Chủ Topic viết bài này tham khảo ý kiến của mọi người,hơn nữa MU phiên bản 97 là 1 kỷ niệm ko thể nào quên..Ước gì cho thời gian quay trở lại...Buồn quá..hixhix..

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi