ss4 cần có map Stadium như MUHN 97

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi LouisI, 12/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tây Sở Bá Vương

Tây Sở Bá Vương <font color=green><b>Hạng Vũ</b></font>

Khó người khó mình, dễ người dễ mình.

Nói như cậu thì cứ thò mặt lên là chết thì bao giờ lên được lv???

2. ™0nly_King™

™0nly_King™ <font color=blue><b>_vườn ảo vọng_</b></font>

có stadium để mà còn đã bóng nữa nhỉ :))

3. Tôi ko biết bác Master chơi Mu đã lâu chưa mà kể lể là chơi Mu từ lâu rồi,còn chuyện bác có thích map Stadium hay ko là do sở thích của bác,nhưng công bằng mà nói bác LuisI nói là chuẩn đấy(Cronus nè Luis,hehe,bi giờ xa quê nên chưa có thời gian cày, thằng em chơi cùng acc nó đang cày:D).
    Còn chuyện bác Master cứ thắc mắc số đông số ít thì ngay trên topic này trả lời bác rồi kìa.(chỉ có duy nhất 1 mình bác là ko thích mà thôi)
    To Luis:khỏe không,vẫn Pk va chạy loăng quăng vip đều đều chứ:D:D:D:D:D
    Nhớ MU quá,hix hix

4. Nhớ lại 1 thời đột nhất trái phép sever riêng vào stadium nhặt tiền thấy mấy anh hàng khủng đứng trong chuồng rồng quẩy rồng mà hoa cả mắt,mất đi map stadium cũng tiếc thật :-<

5. lên có 1 map stadim cho nó đông vui cái nhẩy ông admin làm như hồi mu 97 ấy

6. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Nên bảo Fan làm phát trưng cầu dân ý trên QLAC :">

7. Master

Master Thần King

Nói đến chơi MU thì loại MU đầu tiên tôi chơi là phiên bản của Webzen, mất đồ >>> chán đời >>> lượn qua MUHN. Tôi nghĩ thế là đã đủ sớm.
    Trước khi có tham dò chính thức của Fan, đừng ai nói là mình đã thăm dò, còn bạn Hoa Tuyet muốn nói là mấy người ở topic này đã là số đông, xin lỗi bạn hơi ấu trĩ. Cả diễn đàn này mới có hơn 2K ID, trong đó còn có nhiều ID lập chỉ để post virus, trong khi số lượng acc game thì lớn hơn số đó nhiều, mới có 3 page mà đã nhận xét =))

8. TuMaBatCan

TuMaBatCan Cư Dân

Tất nhiên lời LouisI nói là có ý kiến chủ quan của cậu ta trong đấy, nhưng việc gì phải vặn vẹo nhau nhiều thế. Thấy cậu ngày càng giống cu Hi=)).
    Thống kê có nhiều cách thống kê, thống kê đến từng người thì phải có người quyền lực cao, áp dụng nhiều hình thức thống kê, dựa vào rất nhiều nguồn. Tất nhiên fan có thể làm được (ví dụ như hình thức bình chọn trên trang chủ (mặc dù hình thức này cũng không thể nói là đến hết với từng người được) , hình thức này cũng khó và không cần thiết với những vấn đề ít nổi cộm. Có cách thống kê theo xác suất ví dụ như vào game gặp bất kỳ tầm vài chục người, hỏi ý kiến về một vấn đề, nếu xác suất đồng ý nhiều hơn có thể kết luận tương đối rằng: phe ủng hộ là nhiều hơn. Thực tế người ta vẫn thường làm như vậy. Fan vẫn thường áp dụng cách tham khảo ý kiến trên 4r. 3 trang chưa kết luận được, nhưng nói trên diễn đàn k nói ra được điều gì thì cũng không đúng. Một là không thích thì không pm nữa. Hai là nín thở đợi thêm chục trang nữa xem sao.

9. Giọt nước mắt

Giọt nước mắt <font color=DarkOrchid>I »—(¯`v´¯)-» U</font>

Em đồng ý với ý kiến bác Louis.Map Stadium như trung tâm của MU mà bây giờ lại cho nó vào dĩ vãng chảng lẽ muốn đưa Mu vào dĩ vãng sao.Nếu thế đặt lại tên mu ss4 là Vùng đất bị lãng quên cho nhanh

10. Ai cũng có lý của mình :
    1. muốn sống với 1 phần quen thuộc trong quá khứ.
    2. muốn tiến tới những cái mới mẻ hoàn toàn.

theo tôi không cần thiết cãi nhau như thể rồi lại ức chế.Hãy đọc kỹ lời ADM và chờ đợi thôi !

11. DoiTanNat

DoiTanNat Hiệp Sĩ

đúng là phãi như vậy rồi ! AMIN ngu vê lờ

12. DoiTanNat có phải là ông Vũ Không Tôi Trung Nè.hehe
    ý kiến của tôi ADMIN nên cho thêm map stadium
    thanks

13. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Stadium ah. Dĩ vãng rồi. Map đó 1.0 chỉ để dupe vé, đồ và Trade thôi =)). Còn ss3 thì chắc là để nghỉ ngơi dưỡng sức. Bây giờ có 2 ý kiến là bỏ và tạo lại. Theo mình nên tạo thành sân vận động :))

14. Điều bác nói tôi biết chứ,và tôi cũng ko nói con số chính xác là như thế,nhưng có 1 điều bác chơi MU lâu rồi tôi nghĩ bác phải biết là ,số lượng đa số trong toppic này cũng thể hiện được phần nào rồi(tuy là rất chủ quan),và 1 điều nữa là mồm mép dân Mu(anh em chơi Mu) bác biết rồi đấy,ghét cái gì nhẩy bổ lên ngay:D
    Còn chuyện 3page thì chả nói lên được gì cả(tôi xa quê,ko có thời gian chơi game cũng như ko vào dd,bác thử lập 1 nick dd mới bi giờ xem page là bao nhiêu.??? 3 page ko có nghĩa là ko có suy nghĩ và nhìn nhận của mình.
    Bác mới là người ẫu trĩ,nhưng đây chỉ là tranh luận thôi,bác đừng hiểu sai đi cái gì rôi sinh ra thù oán.ok?
    GAME=VUI+VUI+...+VUI===>GIẢI TRÍ!

Last edited: 13/11/09
  15. Tớ lại thấy MU = Mờ mịt + U tối,đã đâm vào là ko có lối ra :-s

16. Cronus khỏe chứ
    còn tôi khi nào cũng ok rồi
    ALL : đây là 1 ý kiến nhỏ của tôi mà thôi
    tóm lại cũng chỉ muốn MU ko chết.rất mừng vì số đông anh em đã đồng ý.
    suy cho cùng là ý kiến của ông... ADM =)) sẽ nói lên tất cả
    còn anh em đừng cãi nhau làm gì.
    nói như Cronus là Game vui vẻ là chính :))

17. Master

Master Thần King

Chơi MU không phải là 1 thân phận đặc thù để được "nhảy bổ lên", đừng vi phạm quy định là được. Chỉ là tranh luận nên tốt nhất là tìm các căn cứ chính xác chứ đừng suy diễn.

18. Love Nhi

Love Nhi <font color=green>GamethuVN</font> Người Kiểm Duyệt

Tôi rất tôn trọng những người kiên định, luôn sống trên quan điểm của bản thân, không vì "số đông" mà lay động, càng không mượn số đông để che đậy cho mình.

Admin là một trong số kiên định ấy, ý kiến nào hay thì làm, không hay thì việc "lấy tất cả ý kiến" của "đông đảo anh em MU" và được "gần 90% là đồng ý" (tức hàng chục ngàn thành viên đồng ý) thì admin cũng chưa chắc đã làm!

19. Giả sử như theo ông nói 90% mem đồng ý mà admin ko làm theo,xin lỗi cho tôi nói thẳng 1 chữ "ngu",với chúng ta thì là trò chơi,còn với Admin thì là miếng cơm manh áo đấy,"kiên định"theo ông nói để rồi mem nó bỏ đi vì thấy"Admin ko chịu tham khảo ý kiến đóng góp của mem" thì có mà ngồi chơi với sever của mình nhé :-j,ngoài mức độ hấp dẫn của đặc điểm game thì con kể đến việc thu hút người chơi chính là sự biết lắng nghe mà sửa đổi cho phù hợp theo ý đông đảo mem,để họ cảm thấy được quan tâm,tôn trọng,và sẽ trở thành Mem trung thành thôi,đó mới là cái đích mà bất kì 1 Admin nào cũng muốn nhắm tới .........

Last edited: 13/11/09
  20. Số đông chắc gì đã là số đúng =)) Cái thời stadium của phiên bản 97 đó là cái thời 6h cày liên tục không max, giờ có ai phải cày đến 3h đâu mà cần chỗ cắm chuột.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi