Góp ý ss 12 cũng ok rồi mong BQT ra sv mới cho ae tham gia lại đi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi boydep, 12/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không sv ngon gamethu ae vẫn chờ...

khongtu94 thích bài này.
  2. Cũng hóng sv mới từ rất lâu rồi ^_^

3. Server mới lại nát... Cứ vào hanội ko vương quyền mua acc rẻ mà chơi giảo trí thôi.. Thời gian quản lý server còn ko có mà bảo mở server mới cho các ông

4. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Cái ông này không hiểu tại sao lại cứ đòi server mới nhỉ? Nếu mở thật thì ông gắn bó được bao lâu? Hay dăm ba tháng rồi lại nghỉ đòi server khác? Kinh doanh game mà chạy theo yêu cầu của ông có mà sập sớm!

5. Mình chúa ghét mấy thằng suốt ngày ăn với mong sv mới. Chơi được dăm ba bữa lại bỏ chứ làm được gì.

Phù Thủy TuLaMasterPie đã thích.
  6. chăm sóc khách hàng giờ kém cả mấy bọn mu lậu thì ra sv mới làm j
    vào mấy sv cũ mà nghịch giải trí thôi

7. thằng này mnun kiếm tiền ở sv mới đây mà

8. sv vq vẫn đnag ngon mà. mới mà làm rì

9. năm nay chắc chưa có đâu, chắc phải sang năm r

10. DaoSilver

DaoSilver Chiến Binh

Mở sv mới ăn **** à. Sv cũ quản lý còn ** ra quần. Ra sv mới rồi mấy sv kia sẽ ra sao. Game nát cũng vì những thằng có tư tưởng ra sever mới. Chơi được thì chơi ko chơi được thì nghỉ để ae nó gắn bó

hunglslsls thích bài này.
  11. xetang202 supergame ak

DaoSilver thích bài này.
  12. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Gắn bó lâu dài hay không là 1 phần do bản thân mình 1 phần là do chính sách adm áp dụng cho sv nữa mà. Với những người chơi đã nghỉ game từ lâu mà bắt họ làm quen với các tính năng là rất khó và dễ nản, mình thấy vẫn là ss6.4 chơi vẫn là hay nhất so với việc chạy theo webzen

Daidevuong thích bài này.
  13. phải phát triển thôi bạn ơi. cứ lù lù cái ss6 thì chắc giờ còn ít hơn 1 nửa. mình thấy bây giờ ổn lắm rồi chỉ còn vài lỗi nhỏ không đáng nói, thậm chí webzen không hay bằng mugamethu này

14. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Đấy là cảm nhận của mình. Còn về lỗi thì trước khi ra phiên bản mới mấy adm đã test và fix lại gần hết lỗi rồi, nên đương nhiên là sẽ chơi ổn định. Đó cũng là lý do vì sao mà server của GTVN lại tồn lại lâu và được nhiều ng chơi như vậy. Nhưng mấy năm gần đây thì hình như các ADM cũng không mấy mặn mà với nó nữa r :))

15. vừa xem post này thấy bác Fan cũng vào xem :D

16. kecodoca1

kecodoca1 Chiến Binh

Bác Fan vẫn vào diễn đàn xem nhé.. Mỗi tội ko thèm rep anh em thôi =))

Last edited by a moderator: 24/7/18
  17. ae like ủng hộ mạnh lên BQT sẽ lên lịch sắp xếp sever mới nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi