Góp ý Spam kênh chat all

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi jiyong93, 23/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kính đề nghị anh @fantasymc có sự điều chỉnh về việc chat /all, vì giá chat bây giờ khá rẻ nên có nhiều thành phần dơ hơi ăn cám lợn spam liên tục gây rất nhiều ức chế cho anh em. Em xin góp ý với 2 hình thức:
    1. Giá zen chat tính theo cấp số nhân và căn cứ vào 1 lượng thời gian nhất đinh, càng spam nhiều càng đắt, có thể tính phí lên hàng chục triệu cho chúng nó sợ.
    2. Phát triển thêm lệnh cấm chat, nếu có 1 số lượng người chơi nhất định dùng lệnh cấm chat lên 1 nhân vật, nhân vật đó sẽ bị khóa chat 1 lượng thời gian.
    Kính mong anh xem xét. Thân!

2. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

1. Giá chat /all /post được tính theo số lượt chát.
    Bạn để ý. Nếu số lượng người chat càng nhiều thì số zen càng lớn. Đôi khi lên đến 4 triệu. 5 triệu zen / lần
    2. Tính năng khóa chát bạn ấn F2. Rồi điền tên nhân vật vào đó. Bạn sẽ không thấy người đó chát nữa.

3. Như lúc nãy có người spam, mình chat thử mấy lần liên tục cũng chỉ mất vài chục nhìn zen. Còn khóa chat đó là chỉ riêng bản thân k thấy, cái mình muốn là người spam đó không thể chat all được nữa.

4. Mr.Nôbita

nó tính dần lên. chứ không phải 1 phát đâu nhé,
    ví dụ bình thường 1.000 zen
    nhưng hiện tại số lượng chưa đông nên là 155.000 zen

5. Mình muốn giá zen tăng trên số lượng chat của 1 nhân vật trong khoảng thời gian nào đó.

6. Mr.Nôbita

Tổng all chát. Không tính 1 người.
    Còn họ chát nhiều thì không mua bán nữa

7. Tớ ủng hộ ý kiến của bạn.
    Nếu thằng nào spam all nhiều lên tăng zen chat all với đúng thằng đó. không thể để một thằng spam mà ảnh hưởng tới tất cả ae khác.
    Trước đù mé có thằng ôn cty bảo kê nghe ngứa cả đ.ít.

jiyong93 thích bài này.
  8. Cứ thỉnh thoảng gặp tập đoàn bảo kê chát all sever mới vui được

9. ae bớt góp ý lại đi fix hoài. ai cũng ý kiến fix F2

10. fân tạo ra để làm cảnh hả :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi