8 về game sói hoàng kim

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi XauXiQuaBi, 4/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lâu không để ý lắm. vừa rồi thấy trên chợ ảo treo con sói hoàng kim+0 13k bạc. không biết là sói việt nam hay sói khựa, với cả hôm qua thấy có 1 top mua con sói 15 vói giá 2m3>>> thật sự là sói s11 này hot vậy sao??

haidungBianconeri đã thích.
  2. - Theo được biết thì sói VN mới có thể đưa lên chợ ảo.
    - Sói không hot, mà là cực hot luôn. Vì giờ đeo được 1 sói (DL thì cưỡi ngựa) kèm thêm 1 pet bất kì. Nghĩa là đeo được 2 pet.

3. thế bác cho tham khảo giờ con shk khựa giá tầm bnheu vậy?

4. Chỉ sói VN mới đưa đc lên chợ nhé. Hay mình rút con đang treo về nhỉ bị xúc mất sau lại ko mua đc ;))

5. mình mới bán trước hôm up ss11 con shk có 20k. nay đọc cái top mua shk =2m3 mà choáng. giờ thì em đã di quá xa :D

6. Mình nghĩ hàng khựa với VN không chênh lệch nhau nhiều, chỉ số giống nhau với cả giờ sói hết máu không mất, đập bless vào để hồi máu thôi. Giá chuẩn 13k

7. Mẹ vào mua sói PO mà hết mẹ nó rồi 2k PO 1 tháng anh nào có bán thì bán nhanh hok Fan fix lại ế thối mõm

8. vãi tí nữa thì hôm cuối ss8 mình đổi lấy cái pen lửa 15. số mình còn may

zTheHero thích bài này.
  9. Nap 10m lay shk 15 cho lành mat tam 9m vua dk bạc có thể bán đi hoen là mua 2m3 haizz giá với cả

10. Nạp card shk bán sao đc???điên à??? Vậy qi chả nạp mà lấy nói chung là nạp 10m lấy shk rồi bán bạc lại cho fan coi như mua shk đó hơn 1m

11. Ai cho sói VN vào lò rèn thử chưa có gia trì lên 15 đc ko nhỉ :)

12. Mi
    nình không đi buon chủ yếu ac vip thì shk no có giá

13. hót là vì vừa đeo sói vừa đeo tm dc nên dắt

14. Giờ TM +0 cũng đưa lên chợ đc. Ảo diệu lắm
    Hôm qua trong game co người giao 7k đấy c
    Biết trc ss11 vua đeo soi vừa đeo pet còn bán à, sao ko găm =))

15. tại hôm đó bấn quá bác ơi. cũng tại mấy con quay XSMB ngoài hà nội cả, hôm đó quay như *** ấy.

16. Sói 15 .2m3 lên giá chóng mặt

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sói bây giờ máu về 0 ko bị mất lên giá cả leo thang, vừa đeo sói vừa đeo dc pet tăng exp thế lên đắt là phải. Càng ngày giá lại càng xa so với SS8 :))

lovegirltb thích bài này.
  18. tm +0 có bh đk ko các bác,

19. Thật ra pk bằng sói không hay bằng dùng con phượng hoàng thuê trên cs. Tăng công tăng thủ lại còn không bị giật người khi pk. Sói thì khi pk bị giật người nhé ae.

20. Sói tàu máu về 0 có mất không hay chỉ cần Bless vào là hồi máu

21. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko mất nhá bạn.

22. ngon thế này sao trong game họ post bán sói ầm ầm thế nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi