8 về game Socket dưới hạng 19 đã gia cường dòng vàng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LeQuyet987, 4/8/22.

1. Cho hỏi tý các AE. Ví dụ mình có giáp trụ mà đập được dòng vàng lên mức gst+3. Muốn tăng giá trị này lên mức+5 (tại giáp trụ mình+11) thì đập đá tinh luyện cc hả AE. Nếu thất bại có mất cái gst+3 ko??? Chưa bao giờ gia cường nên ko bik. Thaks AE.

2. Ko mất

kingstorm thích bài này.
  3. Cậu đập 1 phát lên gst+9 luôn hả. Hay gia trì từ+3 lên vậy.
    Cho hỏi Khiên Vinh Quang, hạng 15, gia cường được ko vậy.

4. Thôi, cho đập hết càng ngon. Giờ thấy Pro toàn xài Huyết thần trở lên. ADM cũng nên cho các đồ hạng thấp tăng thêm gì đó cho hoành tráng. Chứ đâu phải ai cũng có điều kiện sắm đồ vip. Chỉ tội các đồ huyền thoại 380 như TD, QN, TM. Tụt giá thê thảm.

5. Đập lên +3%, rồi đập đá TLCC lên +9%. Tất cả đồ socket và ex socket dưới hạng 19 gc được hết rồi. Tối qua xúc cái W4 DK luck op phst của ae treo chợ 54k nhỉ

kingstorm thích bài này.
  6. A, đúng rồi cậu. Bù thêm 1 ít xúc lun cái phhp và phst 2 dòng ex rồi cậu

7. 54k quá rẻ, đúng ko cậu nhỉ. Thấy w4 các tộc khác, có ex toàn trên 56k ko à.

8. Cũng bt, cái ex sd và ex hp mình treo 55k cũng bay, thích dùng 2 ex công hơn

kingstorm thích bài này.
  9. Cũng đang phân vân dùng lbpt/phst và phhp/phst. Nhưng thấy cũng có ý kiến phhp tốt hơn lbpt. Với lại quá giới hạn tài chính nên chọn phhp/phst.

Các pro hiện tại chắc tiêu chuẩn w4 full nên w4 2 dòng bán ra khá nhiều. Nếu đầu tư duy nhất do hạn chế tài chính thôi thì dùng 2 dòng ex. Dù ji giá có giảm cũng ko giảm mạnh. 3ex hay full thì mình ko có khả năng.

LBPT chắc khác cái loại bỏ SD vũ khí nhỉ. Vk thì đánh thẳng vào máu, còn cái lbpt của wing ko bik là loại bỏ chỉ số nào. Nói chung mình chỉ theo phong trào sắm cho đẹp, chứ hiệu quả thì pó tay.

10. Bản s15 này pk ko có buff team nên solo cần 2 dòng ex công phst và lbpt

kingstorm thích bài này.
  11. @fantasymc mong a sớm cho đập vào đồ khoá theo acc ❤️

12. Ví dụ lên+4 rồi, xịt 1 phát về lại +3 hay vẫn+4 nhỉ.

[DCND]Sun thích bài này.
  13. Đồ cấp thấp từ xa xưa bỏ thay thế đc rồi