8 về game So sánh Thái Dương với Tham Tinh PTK. DL bên bờ diệt vong rồi.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thu Muộn, 27/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gió to vãi. :)))

thuongtv thích bài này.
  2. a xin chú chủ nổ to quá đấy k1 hay raikon 1 1 ko buff vs a chú ko 5` sàn là gì =)) may mắn đc 1 2 quả thì a cùng chết vs chú thôi :)) a chẳng pro hay pờ rồ gì cả nhưng cứ 1 1 ko buff cho thằng nhận là pro ko ngẩng đc mặt lên là ok , còn đừng nói đánh hội đồng , ngày đầu pk vs bọn a cả G chú DL MuaVeDem ,DL LamPh0ng , DL zMrQuynhz , DL ManhToanHC,DL GDragon , DK Susian ,DK LuuCave2 ,Sum MjVan , Soul TuanFlower , Soul huyKent kéo sang bem 1 mình a cầm CuMin các chú tự hào NT đoàn kết chụp các kiểu ra diễn đàn khoe này khoe kia cơ mà =)) giờ G BN đoàn kết thì lại bảo là đánh hội đồng sao? đến là chán vs các bạn NT

Thu Muộn thích bài này.
  3. Thôi kệ nó đi, nó đập mặt nhiều xuống sàn nên não nó bị lung lay là chuyện dễ hiểu, có mấy khi thấy ánh sáng mặt trời đâu nên u mê, tối tăm và ảo tưởng là bình thường :))

4. Bạn DaiGiaNgheo này k biết những chuyện đó đâu;)) Công nhận cậu nhớ dai thật.

5. Các pro làm gió to quá đọc tp mà lạnh hết cả người! Mang chăn đắp với giám đọc tiếp!

6. nhưng cũng may là từ ngày NT có nó cầm LamPh0ng ae Bắc Ninh mới đc vui vẻ (:| chứ ko vài tháng trở lại trc cả ngày ko thấy ai G NT lên arena có mỗi DL OngChuTich cuả id bomvotinh123 thì toàn max agi trốn đi cày khắp nới :-s làm mình buồn tí bán acc :((

@Giadinhnhaao bạn cứ yên tâm là trí nhớ của mình tốt lắm , những gì G NT dành cho BN mình sẽ nhớ và hoàn lại cho các bạn cả vốn lẫn lời ko để các bạn thiệt đâu , nhất là vs 1 người làm kinh tế như bạn. good luck và chơi game vui vẻ

Thu Muộn thích bài này.
  7. Quên nàm thao được khi mình cầm HoaPensee buff cho LamPh0ng =))

Còn thằng @DaiGiaNgheo là cái loại sinh sau đẻ muộn, hậu bối mà tinh tướng, ch.ó chạy trước hươu, đầu óc ngu si tứ chi phát triển thôi.

8. đúng là mấy thằng ngu học cứ nói LP max agi thì tao cũng đến chịu. thấy người ta thủ trâu thì tes poin mà học hỏi chưa biết gì thì đừng nói người ta max agi. LP chỉ từ 30> 40k agi thôi nhiều khi còn ít hơn.tao không cầm LP nhưng tao cũng đủ biết LP agi bnhiu.

9. mày thì khôn quá rồi nhỉ :)) DL mặc đồ sk 30 đến 40k agi ĐT bơm sd + máu 20 rồi cho mình là pro , tao sợ cái khôn của mày thật :)) cầm LP đi sắp đến giờ arena rồi đấy :))

10. Chắc mày là thánh rồi. Đấy cho mày là thánh. :))

11. tao thì chẳng thick cầm tao có rảnh như chúng mày đâu thời gian đấy tao làm việc khác ra tiền chứ cắm đầu vào game suốt ngày làm cái gì.chơi giải trí thôi thick thì cầm MG đi đánh quái chán thì uot.

loại bảo thủ như mày còn lâu mới lớn được. muốn giỏi hơn LP tao nghĩ mày nên cắp sách theo Ngoc Dy.

Last edited by a moderator: 28/10/14
    thuongtv thích bài này.
  12. Thôi nín đi Trường ơi, LamPh0ng nó có 40k agi và 1 đống bình SD thôi mà, không phải max đâu, đừng nói max oan cho người ta :))

P/S: Đã SIDA còn xông pha hiến máu.

13. vậy thì kệ bọn tao , mày xía vào làm cái gì? nói thì phải nghĩ nhé

14. ờ tao chơi thì chúng mày óc ...ó hiểu sao dc, từ lúc tao cầm acc của tao hay của ae bạn bè tao thì cái loại như mày từ trước đã chả có tí tên tuổi j với tao. còn tao là ai thì cứ chơi đi rồi mày biết, nằm nhiều hay ít thì cứ vào DT rồi biết. cả cái G nhiều thằng ol là thế mà không thằng nào dám vào DT để tao hành hạ nghĩ cũng buồn. Cắm acc xem phim có vẻ vui hơn.

15. Tao đếu phải học của ai, tao học từ kinh nghiệm tao đi train và PK, còn mày là cái gì mà vào đây dạy dỗ nọ kia?

16. mày cầm Mg đi kiếm tiền thì kệ cmm.thằng nào nói động chạm gì đến tiền của mày ko mà vào đây sủa gớm vậy ?

17. nói chung là do tet sk và do trình pk thôi. với mình pon = nhau vũ khí như nhau, dl thái dương không có cửa

18. Cuối Thu đầu đông gió lạnh phải biết kakaka >:)

Có ai có kèo DL hay DK không nhỉ
    DK solo vs songvedem không có RC mặc đồ gì cũng được = hoặc hơn 5k point cũng tiếp
    DL thì không khiên, oánh cho mau chết, đỡ ít vs nhiều agi ... Tối nay solo luôn nào, đồ gì cũng ok :))
    1 tỷ zen /trận solo lấy tiền sửa đồ mua máu chiến vs HANOI :D

Sở Bá Vương thích bài này.
  19. Chơi luôn. Đúng 20h tối nay solo DL bỏ pen, bỏ khiên.

thuongtv thích bài này.
  20. Cho mượn 1 con nhá :))
    Yêu cầu đưa pass, cộng lại point ... :P

21. cho mượn 1 DK cầm thử đi Bợm ơi :D
    hôm qua a mất điện ko vui vẻ đc vs chú thôi :)) cỡ chú tham tinh mấy lần chú chạy có kịp đâu =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi