8 về game sô khổ các bác ạk.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi HanhPhucMoi, 1/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này GT cần có biện pháp sử lý những người có hành vi cố tình chiếm đoạt tài sản của người khác , tài sản của họ được gửi lên chợ và đã được khóa cẩn thận lại , nhưng có người vẫn cố tình mò mẫm mở khóa , cái này quy vào tội trộm có số má , trộm có tài vặt về môm mở khóa , rất nguy hiểm , yêu cầu GT sử lý vụ này , để tránh tình trạng tái diễn lần sau , ví dụ , nếu như tôi chuyển 1 séc đồ có dòng gia cương , thì tôi buộc phải khóa lại , khóa lại song cái đội ngũ chuyên mò dò pass mà dò đc có phải tôi mất séc đồ không ? nếu như thế 1 lần đc , lần sau còn xuất hiện nữa , GT cần làm nghiêm ngặt về vụ ăn trộm còn công khai , mỉa mai với pháp luật

2. Có vẻ cậu có tài ám sát ng # wá ta =))
    Thứ 1. Bạn nói đưa đồ lên chợ ảo khoá lại. Vậy bạn đưa lên khoe hay bán :)) nếu bạn chuyển đồ sang acc khác sẽ mất 5p 10p hay nửa ngày trời
    Thứ 2. BV buôn bán = uy tín, = thẻ cào ko qua TG dù GT đã nói ko vs vấn đề đó nhưng vẫn sử lý. Vậy nếu trong vấn đề cài MK, vd tớ là kẻ thíc chơi bạn, bán = thẻ cào... bạn chụp hình lại. Nhưng khi gd xong có khi nào bạn dữ lại hàng tháng ko. Và khi đó tôi đăng bài mất cắp chẳng fải bạn sẽ mất rất nhiều thứ còn kẻ ld thì cười kiki và còn nhiều vấn đề nữa... các ban có thể tự suy nghĩ =))
    Thứ 3. Topic thật thật ảo ảo. Bạn đừng mừng sớm thế. Nghe chừng bạn có tính xấu hoặc có hiềm khíck vs tôi =))
    Thứ 4. Cậu nói ai đùa vs luật BV :)) mời bạn đọc lại pic nhé =))

.........THE END.....

3. Ở BV thì đầy luật lạ giao dịch trên chợ ảo được coi là hợp pháp.Thực ra qua 24h thì cũng bó tay

HanhPhucMoi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi