8 về game Slay hay thương thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BeHaChi, 24/10/22.

1. Anh em chơi 2 tộc trên cho xin cảm nhận từng con với. Về độ công thủ và pk nhé. Train ko tính vì có team train. Thanks a e

2. PK thì chơi TT nhé, còn train thì SLA ngọt

3. TT pk tù vãi tay thì ngắn

4. - Công thủ nhìn phát ra ngay, SL cầm 2 kiếm, GL 1 tay thương 1 tay khiên, thủ GL sẽ được hỗ trợ nhiều hơn. Bảng Skill của GL cũng được hỗ trợ x2 dame và loại bỏ với % cao hơn SL.
    - GL ăn dame thuộc tính cao hơn SL
    - Đổi lại GL tầm xa ngắn nên cần luyện tay nhanh, dẻo kết hợp máy tính ngon, bàn phím xịn, mạng Internet khỏe và vận dụng một số skill hỗ trợ áp sát nhanh từ xa như Tốc lực...
    :D

Uy VũLeQuyet987 đã thích.
  5. Rất tiếc anh lại chuyển qua chơi DK-DL nhé =))

vanquish thích bài này.
  6. đẹp -> Slay
    các vấn đề khác ko rõ vì chưa chơi TT ko dám phán, nhưng ý kiến cá nhân thấy đồ đạc và tạo hình nó xấu vl luôn ấy

7. Vũ khí GL đẹp mà

8. GL tạo hình đẹp mà.

9. Ké -> Có set thánh thần sla ex độc, đẹp cần giao lưu đây

kingstormdungthuy28 đã thích.
  10. SL vất c
    GL mà chơi
    Đam tt to nhất,thủ khoẻ nhất
    Còn không qua rw chơi mới gọi là đẹp mà khoẻ

11. Đẹp sao qua Sum được cậu./ Vừa xét si, vừa quyễn rũ/

12. chỉ xét 2 con TT và SL theo ý kiến cá nhân m thôi cậu. xét thêm sum thì Sum đẹp mà ngọt hơn rùi ^^

kingstorm thích bài này.
  13. còn tuỳ vào đồ đạc như nào nữa đồ ngon thì hai tộc đều ổn nhưng gl nó khắc dc dk vs dl nên pk ngọt hơn

14. bạn phân vân giữa slay và GL thì mình khuyên bạn nên chơi DK

DucLinhvanquish đã thích.
  15. Đồ thì mx thương hoặc kiếm cũng mx. Về dame 2 con chắc ngang nhau. Nhưng thủ GL cao hơn vì pk hay train cũng tù hơn. Ko cơ động như slay

16. mình có chơi cả 2 con rồi gl thì dc cái dame tt to hơn nhưng rất tù tay thì ngắn,skill buff thì dc có mấy giây là hết và thời gian hồi thì lâu,slay thì dame nó cũng to và nó dồn dame nhanh hơn có skill ruby mt4 cũng ngon tay cũng dài hơn nhiều

17. Đẹp đấy ae

18. Vậy nếu ngang đồ thì slay đáng chơi hơn à. Mình cũng thích slay chỉ ngại nó là tộc 2 tay 2 dao tgieen về công sợ thủ nó kém quá thôi. GL thì ko lo thủ. Mà slay thì dùng skill ruud hơn hay skill dơi hơn

19. Mình chỉ quan tâm 1 trong 2 con đó thôi. Ko hiểu sao ko thích DK tí nào @@

kingstorm thích bài này.
  20. Nói chung nếu chơi ko phải quá thiên về pk kiểu tổng hợp ý. Lúc pk tí. Lúc boss tí. Còn đâu train thì chắc slay ok hơn nhỉ. GL nghe nói chơi tù và rất nhanh chán. Mình chưa chơi GL nên ko dám khẳng định. 2 con ngang đồ slolo thì còn nào ăn

Uy Vũ thích bài này.