Thắc mắc skill dư cần thông não

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 14/10/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1_ Có thể reset Master KHÔNG hạn chế tại bất cứ mốc nào, không nhất thiết phải đi lần lượt từng mốc. Nếu Level MT của bạn vượt quá mốc, phần EXP Master còn thừa sẽ được giữ lại (quy đổi level Master).
    Point MT cộng thêm = Tổng exp đang có / 6,000,000,000 (mời click để mở bảng tham khảo)
    2_ Mỗi lần rsMT sẽ mất phí 1 tỉ zen và mọi điểm point Master, skill sẽ bị xóa. Bạn sẽ trở về Level 1 và nhận được thêm pointMT = tổng các lần rsMT trước + point reset MT lần này
    3_ Bạn sẽ không thể reset MT khi level Master + Point dư Master lớn hơn lần reset của bạn
    4_ Point dư Master không bị mất trong mọi trường hợp.
    ae có thể giải thích cho thông não cái dòng màu đở đc ko??? có phải là phải rs cao mới đổi đc skill dư đúng ko ae. còn tt35 là ko đổi đc

PolloBaBykool1 đã thích.
  2. hóng xem ạ.. vì em rs 95l có 130 skill dư.. giờ 500 skill mà đổi nó báo kiểu dòng đỏ híc

Chu Du Banned thích bài này.
  3. ví dụ bạn rs 500 lần có 800 skill.đổi đc 384 skill dư.thì bạn sẽ cầy lên đc 116 skill nữa.muốn lên 800 skill bạn phải rs 1184

4. bạn 95rs.... bạn đôi 500skill lấy 130skill dư xong lại cầy đc lên 500 skill à...!!!

5. cái thắc mắc lớn nhất là... bây giờ m tt35 rs 130 lần và đang có 500 skill... bây giờ đổi ra skill dư và cầy lại từ đầu. thì có đc 500 skill không.

BaBykool1 thích bài này.
  6. không lên 1 skill nào luôn :D

7. Có vẻ khó thông :)

8. Lên Bình thường nhé vì sao.
    + Chỉ là không reset skill dc thôi.

Last edited: 14/10/17

9. có nghĩa là sao??? đổi xong ko cộng lại đc skill hả

10. :D. hãy thử và trải nghiệm hehe

11. Mình chỉ reset lại skill để cộng lại, không đổi ra skill dư có đc k các bạn.

PhucCoi thích bài này.
  12. SkyBBB

SkyBBB Tân Thủ

Mình là tt35 rs 9x lần. Muốn max dư mà vẫn ở tt35 thì cần bao khoảng bao nhiêu lần đổi point dư bro!
    Hướng dẫn cách tốt nhất nếu có thể tks!

13. dòng màu đỏ để tránh những ac 35% có skil dư khủng đấy mà

NeedForSpeed thích bài này.
  14. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Nôm na là tổng số skill bao gồm cả skill dư và skil cày cuốc k dc lớn hơn số lần rs của nhân vật
    Tổng skill = (skill dư hiện có + skill đang cày) < Số lần Rs của nv
    Nếu số skill lớn hơn số lần rs, bạn k dc phép đổi skill dư
    VD: NV rs 1k1 thì tổng skill chỉ dc tối đa 1k1

VuVoiVang thích bài này.
  15. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Tính làm sao cho tổng Point <30k là vẫn dc 35%

SkyBBB thích bài này.
  16. Con dk của em 50k point , 145rs , 20k dư 10k vc , sao vẫn dc 35%

17. vì 29k point xong đổi max dư. từ đó em chưa tắm lần nào nên vẫn còn mác 35

18. Nói chung là thích cách giải thích của bạn này, mình đọc cái là hiểu. Nhưng giải thích rõ thì cơ bản như này là thông não cho những ae tịt não :D

19. Tắm chứ , vẫn 35% , acc ss6

20. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Chú thử rs cái xem có mất k b-(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi