Góp ý SK TÂN thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi namthanphong, 15/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. -Hi anh fan. Em thấy sk tân thủ rất hay, nhưng mà lại thấy lượng poin ban đầu cộng vào các nhân vật có vẻ không hợp lý. lấy vd QB làm điển hình, với 9k poin khởi điểm thì qb gần như lấn át các pha pk hoặc là ăn boss, chỉ 1 phát long quyền, hoặc là chém đôi của mg là nv khác về thành dưỡng sức. mong anh fan xem xét lại chút.

2. Cũng có lý

3. vậy bạn chơi QB đi@-)

4. cái gì nó cũng có cái giá của nó, ADM đã cân bằng số point cho phù hợp nhất rồi, bạn thấy QB nhiều point PK săn boss tốt thì chơi QB. nhưng bù lại nếu ko có pt thi QB train lâu hơn, tuỳ vào mục đích bạn tham gia SV 10 như thế nào thì chọn chủng tộc phù hợp nhất. Chứ đừng đòi cái gì cũng tốt nhất. Không có đâu

Quang Tríhoangtruong88 đã thích.
  5. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

cái này chuẩn đấy. bạn kia có thích mG 9k poin k?

6. Vậy sv 10 để làm gì? ý mình là anh fan tạo ra sv 10 với ý nghĩa gì? chẳng phải là trong game cần có sự cân bằng sao, ef và qb chênh nhau tới 7k poin,chưa nói vội đến tương quan sinh khắc, bởi trong này có mấy xoay đc loại cánh đó.nhưng nói đến đứng bãi thì QB gần như lấn át tất cả,những nv khác để làm cảnh sao.

7. Bạn cứ nói thế vậy chứ ng ta chơi Ef với cố point 2k ng ta vẫn đứng TOP đấy thôi

8. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

SV10 LÀ ĐỂ DÀNH CHO NHỮNG AE MÁU CHƠI. KIẾM ĐỒ VÀ KIẾM RS.

9. thestarts

thestarts Hiệp Sĩ

Vớ vẩn. nhiều point thì ông chơi QB đi. thắc mắc không đâu

10. *** hiểu trong đầu top nghĩ sao. nếu thấy hơn thì chơi QB đi cho thấu

11. vào SV10 quan trọng là có tiền+team...không có thì dù bạn cầm bất kí char nào thì cũng thế cả thôi bạn ak

12. Giữa lý thuyết và thực hành có sự khác nhau mà

13. chủ top nên lập 1 team để kéo nhau và sử dụng để pk lại. QB mình thấy xếp bảng đầu nhiều lắm mà

14. trong đầu tao nghĩ gì mày không biết đọc à. không ai mời mày vào comment đâu.

15. chắc top thích chủng tộc top chơi cái gì cũng mạnh nhất ấy.

16. QB no sap tuyet chugn den noi roi. gio con ai choi QB nua dau ma pk

17. saivado1

saivado1 SuperMan

@namthanphong : Trước khi ra mức point khởi điểm cho từng chủng tộc khi tham ra Event tân thủ BQT đã cân đối rồi.
    Vì toàn bộ nhân vật tham gia Event này đều có ít point, nên càng cần phải chú ý cách cộng point sao cho hợp lý tuỳ theo mục đích của mình khi tham gia Event này là gì?
    Bạn thích chủng tộc nào? Chủng tộc nào được nhiều point khi bắt đầu tham gia? Cái đó ngay từ thời điểm ban đầu bạn đã được biết khi đăng ký.
    Bạn thích elf do săn box tốt bạn chọn elf, hay như bạn nói QB nhiều point Pk tốt thì bạn chọn QB...
    Điều này bạn tự cân đối, ADMIN đưa ra mức point khởi điểm như thế khá hợp lý và mọi thành viên tham gia sự kiện bắt đầu là như nhau.
    Dễ người thì cũng dễ ta.
    Khó ta thì cũng sẽ khó người.
    Tuy nhiên tham gia event này mọi thành viên đều ít point để cày kéo hoặc săn boss, một mình đơn phương khó mà thực hiện. Bạn cần gia nhập đoàn đội khi tham gia event này.

Chú ý:
    @namthanphong: Bạn có ý lập topic thảo luận nên tôn trọng topic của mình không nên tự làm nó mất giá trị bằng một vài từ... của bạn.
    @Phạm Cương: Người ta có ý thấy chưa hợp lý thì cho người ta hiểu. Bạn không nên comment như vậy.
    @vipproyb: Chú ý không spam, đề nghị viết tiếng việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Đề nghị không qua các topic comment một vài từ vô nghĩa.

Thanh Nghị thích bài này.
  18. tại vì tôi thấy tham gia sk vắng bóng nhiều dòng nv, nên đưa ra ý kiến xem adm có nên điều chỉnh lại cho event đông đủ hơn. nhưng mà ghét cái thái độ ăn nói xúc xiểng của mấy người mơ ngủ.

19. mỗi nv có 1 ưu điểm và nhược điểm riêng của nó mà :)

20. cái gì cũng có lí do của nó cả.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi