8 về game Sinh Nhật BV xin GT Thả tù cho a e PH

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi AnhTamKem, 6/9/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Seven up cho anh em

2. xin cái con cu gì dm nó nói suông thôi xin cho phí lời

3. up cái nữa cho đỡ trôi bài , đợi câu trả lời của người phán sử .

4. Haizzzz. Mong lamg gì để rồi lại thata vọng

5. Nói đi cũng phải nói lại , đồ đạc bên ph cũng nhiều đồ khủng. GT mà mở thì sv BV sẽ mất cân bằng, đồ tẩu tán tùm lum, dẫn đến sập SV.
    Tốt nhất hãy cứ là đồ vv, nếu có thay đổi thì hãy thay đổi cái đổi Sđt thành 10 ngày chả hạn. Chứ 50 ngày lâu quá, rất phiền.

zLovez37 thích bài này.
  6. Mày bị ảo uk đồ nào thì người ta cũng phải đầu tư tiền bạc với công chứ có phải nhặt dc đâu ích kỉ vkl

MasterPie thích bài này.
  7. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Kệ họ đi. Cho dù có tẩu tán tùm lum thì cũng chuyền tay từ người nay qua người khác, chứ có phải đẩy server này qua server khác đâu.

Đúng là đôi khi có những phát ngôn cực kỳ ngây ngô, ngây ngô tới mức xem không muốn trả lời lại!

tammai1987 thích bài này.
  8. thằng bạn nói rất hay đồ thì qai bỏ tiền ra chứ có xin dc đâu

9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Nó nói mở ra thì mất cân bằng game. Ủa chứ hơn 1 năm qua anh em Bá Vương cũng xài đồ Phục Hưng ầm ầm mất cân bằng gì không. Mở ra chỉ để giao dịch chuyền tay sử dụng, chứ nó chả tác động gì dẫn đến mất cân bằng với game sập cả. Nếu mất cân bằng hay sập thì nó đã sập 1 năm rồi.

10. GT yêu các bạn quá nên không muốn mở , như sv Thiên mệnh mở đồ cái các bạn mất hút luôn , nhưng mình thấy anh em PH rất yêu game và nhân vật , chơi ở PH tới lúc không trụ được , GT nên mở đồ ra đi , khóa đồ còn chơi cái gì nữa , đồ của mình mà như không của mình =))

mr1met80 thích bài này.
  11. sang bv mua đồ về bh cũng bị khóa mới vl chứ

12. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Bây giờ mà mở ra thì đồ lại tràn lan , giá cả sv giảm nhiều. Chắc GT ko mở đâu ^^

mr1met80 thích bài này.
  13. m nghe nhiều ô 1 acc mấy sét 15 =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi