Offline Siêu lừa đã xuất hiện.. a/c/e cẩn thận

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Conan.ss8, 22/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh em thấy chuyện thì nhắc cho nhau thôi :P

VenTinh thích bài này.
  2. lừa đảo vài đồng bạc.nhân cách con người chỉ thế thôi sao.Cơ mà ăn đc vài đồng của nta thì có luật nhân quả của nó hết đấy.Đời cha ăn mặn đời con khát nước ,con cái nó lơn lên sau này trai thì đi ăn cướp,gái thì lm cave.Một thanh niên bước xúc chia sẻ =))

3. Bác có phải hàng face ko >:D<>:D<>:D<

4. @Conan.ss8 con gà chơi game lâu năm =)) check diễn đàn liên tục mà vẫn còn bị lừa :))
    Mà e nghĩ thế này bác @dovandao ạ: bác public cái sdt của bác trên diễn đàn qua phần chữ kí cá nhân kèm thêm dòng caption: có gd gì hãy pm sdt 0xxxxxxxxx của tôi trc để kiểm tra, tránh gặp lừa đảo, giả mạo, sdt không bao giờ thay đổi!
    E nghĩ như thế bác sẽ ít bị lợi dụng danh tiếng hơn :D vì nó có làm y như thật thì cũng k giả đc sdt. Chứ cứ thế này danh tiếng bác xuống trầm trọng lắm

Conan.ss8 thích bài này.
  5. Nó chỉ lừa đảo thẻ đt của a/e nên ko có bằng chứng để kết tội nó, vì vậy mà ADM ko thể "sờ gáy" nó đc.
    Thế mà nhiều a/e vẫn bị lừa đó, hình như nó cũng bắt đc vài con đấy=))
    hàng face là gì bạn? dốt quá chẳng hiểu:)
    Ai cũng "KHÔN" và chân "BỒ ĐỀ" như cậu thì bọn "2 ngón" thất nghiệp ah, dẫu sao đó cũng là cái nghề=))

nghoandd thích bài này.
  6. Rất nhiều nghề truyến thống đến nay đã đi vào dĩ vãng vì không đáp ứng nổi nhu cầu của con người :)) nghề này cũng nên như thế. :))

Conan.ss8 thích bài này.
  7. 3 cái tên có khác nhau cái j đâu

8. Nhiều người theo thói quen dùng chung 1 pass của nhièu acc, nhiều ID

9. Cái này không để ý cái là bị lừa ngay

10. Ở MU HN NÀY sờ tốt nhé,chẳng qua bé quá chưa đến tai quan lớn @fantasymc thôi:D

11. có số điện thoại dưới chữ ký rùi mà

toilabayco thích bài này.
  12. hàng đây ae ơi =)) :)) @19vietri @19viettri
    mình ngồi ngắm 1 lúc mới nhìn thấy e nó :))

13. Ăn thua gì, trước mình send cho no 3 cái thẻ VT100 sau đó nhận ra hàng nhái nên mình nạp nhanh 1 phát 3 cái thẻ 100K đấy luôn, hú hồn tý chết
    mà nó cho mình vào tầm ngắm rồi, để ở chế độ theo dõi mình mới vãi lúa =))

toilabayco thích bài này.
  14. e biết rồi, ý em bảo là bác làm cái caption vào đấy cơ :">

Conan.ss8 thích bài này.
  15. Biết đc và để ý như thế thì sao bị lừa đc, nó chỉ lừa đc những ng mới chơi hoặc gà gà như @nghoandd Koko26
    May mà bạn tỉnh, bị lừa phát đó chắc bỏ games mất=))

nghoanddLong Nguyễn đã thích.
  16. Tốt nhất là ko mua bán cái kiểu như thế này . CÓ thể mình rất cẩn thận nhưng thằng lừa đảo nó lại rất khéo . Ko biết đâu đc .

ConBuom thích bài này.
  17. việc nạp và mua thẻ đt tỉ lệ đổi phần thiệt cao, tuy ko phải phần thiệt này @fantasymc hưởng đâu, phải chi cho bên thứ 3 để thẻ này thành có gía trị (vnd) chứ bản thân cái thẻ nó vô tri nếu như mã nó ko đc sử dụng. Cái bên thứ 3 này ccũng là dịcch vụ trung gian các nhà mạng, nên việc qui đổi phải tỉ lệ cao hơn và nên dành cho việc cấp bách thôi.
    thực tế giờ việc mua bán thì trung gian mu baby quá tiện với tỉ lệ qui đổi mua bán rất tốt mà sao ít người biết mà cứ phải mua bán thẻ dt hay bạc ngoài làm gì để kẻ lừa đảo cơ hội, chuyển bạc cho baby là tài khoản nổi tiền, Chuyển khoản cho baby là ac nổi bạc ccòn j tiệnan toàn hơn nữa mà gd ngoài đẻ kẻ lừa cơ hội.

18. uy tín cái vẹo gì ko biết . nản . nhiều thành phần gặm xương thiệt

19. thế bòi nào ko ai mạo dánh soailoan. nhỉ :D

20. Dẫu biết là thế nhưng đôi bạn tham rẻ (ADM 100k vnđ đc 1k2b thì phải, còn hệ lừa đảo đổi 1k4 bạc) chênh lệch thế thì sao chẳng làm mờ mắt những gaf mới chơi:D)
    Ko có uy tín thì ng ta mao danh làm gì.
    Nói chung chúng nó cũng vắt óc suy nghĩ để làm sao con mồi dễ dính bẫy:D
    Lần sau bạn ghi chi tiết thêm để con Gà như @nghoandd còn hiểu đc=))

nghoanddConBuom đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi