8 về game Sever đã đi vào ổn định anh em yên tâm cày cuốc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tekybl, 14/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Từ lúc lên ss11 p7 vắng tanh. Tối về d3 nhiều khi còn chẳng có ai. Nản luôn chẳng còn ham hố nữa

2. chắc có lẽ p7 rồi sẽ đi vào dĩ vãng vì p7 chỉ dành cho ac tân thủ. mà tân thủ thì bây giờ hết chỗ đứng trong đảo ngọc nếu muốn có tai tiếng trên giang hồ thì nên đầu tư 1 em ngon để vào đảo ngọc mà ít chết chứ ttd p7 vào gặp tầm 100k poin thì băng hà sớm thôi

3. Nhầm to. Cày p7 đâu chỉ đơn giản là để đào ngọc. Nếu muốn cày ngọc người ta đã ko chơi p7

4. game mỗi người chơi có 1 lý do riêng mục đích riêng tôi ko muốn nói nhiều về vấn đề này
    nhưng có người nói với tôi mua 1 ac rs khoãng 500 lần ít dư nhiều sk sắm 1 cây đồ ngon vậy là cứ việc chơi và rs lai rai thì có thể chơi được cả năm trời khi nào hết x5 thì chỉ cần mất ít bạc để đổi chủng tộc hoặc bán đi thêm bạc mua ac khác lại tiếp tục làm bá chủ x5
    nhưng bạn phải suy nghĩ tai sao bây giờ lên ss11 x5 hay gọi là p7 lại vắng vẻ như bạn nói ở trên
    vì rõ ràng x5 ko còn thích hợp để làm bá chủ với sll người chơi như trước nữa
    còn vấn đề đào ngọc thì bạn chắc chắn 1 điều dù ngọc có lên 1k bạc 1 viên thì tôi cũng ko bao giờ đi đào

renlynguyet thích bài này.
  5. Từ ss8 x5 cũng đâu có đông vui gì lắm, nhưng ít ra còn hơn bây giờ.
    Chẳng nói riêng x5, cả sv hn p1-p8 lúc nào cũng gần full giờ chỉ còn lác đác. :(

Last edited: 1/6/16
    nguyenbacanh84 thích bài này.
  6. vấn đề này cũng dễ hiểu nhưng tôi ko muốn nói ở đây vì sẽ đụng chạm đến lòng tự ái của khá nhiều người
    nhưng nếu có sự kiện x3 x4 exp sk xem bạn có vào được phòng nào ko nếu bạn thoát game giữa chừng

7. chính xác. sinh ra p7 là để nuôi các char x1. ví dụ: dùng char p7 cày skill, săn huyết quỷ sau đó bán skill cho các char x1 cũng là 1 kiểu (vì cày skill và săn hq ở các phòng x1 cạnh tranh khốc liệt hơn p7 gấp trăm lần :))

renlynguyet thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi