8 về game Sever đã đi vào ổn định anh em yên tâm cày cuốc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tekybl, 14/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tối đi làm về rs 4-5 lần rồi ngủ! Ko nhiệt huyết tìm tòi như tg trước

2. cứ cắm Rs ol cho đỡ buồn thôi ae

3. Ông nào cũng kêu chán mà tôi đi kiếm cái khiêng vinh quang 15k eó có mà xúc

4. muốn xúc rẻ thỳ ai bán cho. công sức người ta bỏ da lại bán rẻ cho ông ah, người ta đợi MU ổn định xem có bán đc giá không để nghỉ game day

5. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Mọi lần có SP, cậu ăn được người khác nên thấy vui. Giờ mọi việc trở về bản chất vốn có, không ks nổi nên chán cũng đúng

6. Dễ người dễ ta. khó người thì ta cũng bị khó. Có SP thì ks nhau lẫn lộn chứ đâu phải cứ có là cắm dc yên đâu a @fantasymc

7. Có SP cungz nniều khi khó chịu cực, mất cả buổi để ăn sp1 xog mất cmn điện muốn đập luôn cái máy, giờ thì bắt đầu ổn định. Chả cẩn phải test cứ quẩy rồng đc con nào thì ăn con đấy Thử độ trai lì của ae game thủ

8. Đáng ra là t7, cn em tranh thủ chạy rs tăng point vc cho cặp ttd để cày mg VÍP nhưng mà dạo này SP chưa ổn định vs đang đắn đo là chơi MG phép BAS hay là quẩy RỒNG thế là cứ do dự cuối cùng mua cs cho em sum cắm skill k3, treo lap xem phim vì lười ngồi canh TM chạy arena finish được hơn 200sk cắm đến sáng nay thì TM vẫn chưa chết cs vẫn còn :))
    Nói sao thì nói ae thấy mệt hay bớt nhiệt huyết vs games cứ thư giản và ba hôm đến khi con nghiện nó trỗi dậy rồi lại vào :)) Tất nhiên sự kiện games không đợi các bạn rồi.
    Còn quay về vấn đề SP MG chuyển sang đánh RỒNG cũng không kém hơn soul là mấy tuy dame kém hơn chút nhưng mà cũng khoai gớm :)

9. Tớ thấy cứ để k có sp thế này lại hay. Acc nhiều point nó cũng còn có giá trị của riêng nó, như Soul nhiều point cũng đã chịu lép về trước mg ttd bắt sp cả ss8 rồi, đã đến lúc để mọi chuyện trở về quỹ đạo cũ của nó, bản chất của MU ngay từ đầu. Cái thứ 2 là ai bận việc thì cứ đem acc, chọn bãi rồi quẩy rồng thôi, chả phải test tiếc gì cho mất thời gian để rồi lúc mất mạng, mất điện lại thành công cốc.

Em Về Đitekybl đã thích.
  10. những quái nhân cắn Tm vẫn hoạt động nhộn nhịp lắm :D :D

Em Về Đi thích bài này.
  11. tôi cũng đang bán acc đây chán rồi x2 mà hờ hững như k

12. ko có gì hot nhỉ thấy bình thường thôi

13. Thích câu này của anh lắm cơ... Hồi 1.0 còn không có max tốc độ, còn thích nữa. agi nhiều way rồng thích....

14. chưa tim thấy cái ji hay ở ss11

15. A Promise

A Promise Black Mask

Cho nó ko bt đi để cho giá đồ + bbạc nó hạ chút . Chứ giá cả leo thang quá.

Block ID thích bài này.
  16. bán tôi bộ Ring pen thủ của SUM 20tr vnd đi.
    Giá cả sẽ bình ổn lại ngay mà.
    bán hem? đang máu.

A Promise thích bài này.
  17. A Promise

A Promise Black Mask

Nếu đc em xin hy sinh vì MU luôn .

Block ID thích bài này.
  18. Lập topic nhé.
    hỏi thật đó.

19. A Promise

A Promise Black Mask

Nếu em bán cho bác mà MU nó trở nên ổn định hơn . Nhiều người chơi hơn và giá cả ổn định hơn . Chú em thấy em có hy sinh thì cũng thành liệt sy luôn thôi ko giải quyết đc vấn đề ji đâu.

Block ID thích bài này.
  20. vụ này tôi cũng thích
    bán hết acc mới sắm em dl coba chuyên phá hại trong đảo ngọc nhé ae ai gặp mà bị phá xin đừng chửi to nhé:D

dunggiang thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi