Thắc mắc Sever 10 dành cho ae nc nhà xa quê

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi trungktnk8, 11/4/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ae đi lao động xa quê h vào game Ko vào đc các sever khác. Mà sever 10 cho ae thì lại phải cầy PO để vào sever giống như Vip. Thử hỏi ae lập mới để vào nghịch cầy sml ra level để Rs. Mong fan chỉnh lại sever giống 1 sever bình thường cho ae đất cầy cắm. Hoặc ae nc ngoài có thể vào các sever khác bình thường cầy với ae chứ như thế này thì tội cho họ quá. đam mê Để gắn bó lâu dài với game.

Last edited: 11/4/18
    hieujapankenypr0ak đã thích.
  2. upppppppp em cũng tưởng thế :D vào tính phút víp thì oải lắm

3. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Tính VIP thì hết VIP vào bằng gì đây.

4. sv 10 nó là sv ảo để ae nc ngoài vòa k bị lag. cơ mà đứt cáp nên thyas lag bt. giờ có vẻ cáp khắc phục rồi. ae cứ vào sv bt mà chiến thôi. cái này báo fan từ hôm ms ra r, nhưng chắc bận chưa xử lý

hieujapan thích bài này.
  5. Mấy hôm trước e thì vẫn vào sever bình thường h lại Ko vào đc phải vào sever 10 mới vô được ấy :(

6. Hết VIP vào bằng niềm tin
    Tôi. Cũng bị disconec xuốt có 1 acc mà disconec liên tục thắc mắc mong fan xem xét mà tình hình cũng chẳng tiến chuyển gì
    Thôi nước nổi thì bèo trôi thôi chứ biết sao được

hieujapan thích bài này.
  7. mấy hôm dis liên tục cắm 3 acc vào dc acc nay thi acc kia dis. 2 hôm nay thấy ít dis hơn. hoan hô a Fan

hieujapan thích bài này.
  8. mình cũng thấy 2 hôm nay đỡ dis hơn. mấy htrc cứ 5' là ngắt 1 em. ăn vs lồng acc cũng đủ chết . muốn đập máy quá =))

9. Muốn nói gì thì fan cũng ưu tiên cho ae xa quê rồi các bạn ở nước làm gì mà gato ghê vậy qua sv8 đê

10. ừ b. cứ long ac nay thì acc kia dis. an với ngồi trực cũng mệt rồi. mấy hôm an PA cắm po. nhục thật. còn ko dc cả po

hieujapan thích bài này.
  11. Có sv 10 vip cũng tốt ít ko pk bãi thì thoải mái ko phải tranh chấp vs ai cho mệt chẳng phải ngồi trông máy cả ngày

12. Sv 10 thông vs sv18 vẫn ks nhau ầm ầm =))

13. Vãi thế max nhọ rồi

14. Bác fan iu ái p10 riêng đi éo chơi chung với p18 đâu

hieujapan thích bài này.
  15. Mong a giúp đỡ ae xa nhà chứ nó buông e biết chơi với ai :))

16. Đây ko phải buông muốn sang p đấy train cho yên ổn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi