Thắc mắc Set Gaion và Muren

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 9/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gaion dùng gậy còn muren dùng kiếm ( Đao ) 2 cái ko thể đưa lên cân đc

2. Bác bị ngớ à mà Myuren chỉ dành cho kiếm hay đao :))

babyplayFayA1HoaTim2 đã thích.
  3. @mrdoan189 vào mà học hỏi :))

4. Bác ngớ thật Bác chơi MG và bác biết Sp từ ngày MUHN chỉ có đầu ngón tay các cháu ko phải soắn Kiếm hay Đao quan trọng L ji

5. mình thích gaion hơn vì cái dây chuyền và tăng 15% x2, và mình ko chơi vk 2 tay.

6. Bác giải thích xem tại sao nó lại dành cho kiếm với đao mà k phải gậy đi :))

7. Bác này nói cứ như 1m bác ấy chơi từ đầu đến giờ ấy, chả hiểu bác định chứng minh cái gì @.@ Muren xài gậy chả v.đề gì

kocogi thích bài này.
  8. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

BaBykool1heyaheya đã thích.
  9. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Bảng skill mình cộng. đúng sai bạn tự tést nhé :)

10. Ku em, có gì đó chưa ổn.
    - Gaion + pk anubí thì tăng cái gì chứ có tăng tỷ lệ x2 đâu mà ??? 2opiton Anubis tăng tỷ lệ chính xác của sát thương gấp đôi 10%
    Không lẽ game hiển thị sai

BaBykool1 thích bài này.
  11. Web hiển thị sai nhé bác:
    -tỉ lệ chính xác của sát thương gấp đôi là : tăng cơ hội gấp đôi sát thương
    -gia tăng chính xác của sát thương cao nhất là : tăng tỉ lệ sát thương hoàn hảo

Last edited: 10/5/17
    mrdoan189 thích bài này.
  12. Ở chợ nó lại hiển thị thế này đây

monody thích bài này.
  13. chuẩn bài nè bác.. cho nên nhiều khi chơi dl có nhiều người hay mặc agis pk đế vương.. nhưng thực ra chơi dl mặc broy pk agis mới là chuẩn.. > cái này em ví dụ thôi chứ bản này ko ai chơi dl đồ thần mẫy @@

14. bác cứ y án như thế mà chiến thôi ạ @@.. chứ e cũng test khá nhiều rồi @@

KyoLaTaomrdoan189 đã thích.
  15. Gaion hỗ trợ gậy 1 tay, muryen hỗ trợ gậy 2 tay. Bạn mặc muryen cầm GD thì tất nhiên ko phát huy tác dụng của dòng dame gậy 2 tay rồi. Còn mặc gaion đi kèm vs pk Thì mình ko biết vì chưa có dịp test

16. tóm lại là ko tự nhiên mà gion nó đắt hơn murem các bạn ạ.. @@ ko tự nhiên mà gậy 1 tay nó đắt hơ ngậy 2 tay ^^..

cứ mua gaiol mà chơi.. mà bản này ko để speed thì gaion với MR rẻ bèo ra... hơn 2k 1 sét.. còn tiếc gì nữa @@

17. Cho xin cái bằng chứng Gaion hỗ trợ gậy 1 tay ?

monody thích bài này.
  18. Gaion chi được cai x số dame max kể cả khi kết hợp với ANB.
    Còn Merua đi với gậy 1 tay phí mất cái dòng 20%.

Sét 1 các tổng thể thì Gaion là đồ thần thiên về PK, Merua thì thiên về trian. Để nói nên điều này các bạn phài nên nghiên cứu các dòng tính năng của đồ thần và cách kết hợp.

Để trian thì cái dong đầu tiên của Gaion không có ý nghĩa mà dong thứ 2 của Merua mới là điều cần thiết (tăng phép 15%/10%=1,5).
    Dòng thứ nhất của Merua có ý ngĩa tăng dame. Gaion chi có độ tăng số lượng dame và độ chính xác trong khi vẫn còn tồn tại SP thi mấy cái chính xác sát thương trả có ý nghĩa gì.

Kết hợp:Gion không thể đeo được pedan mà pedan ful tương tư nhu 1 vũ khí full. Mà dùng đồ thần là chỉ để trian là chính.
    ====> sơ bộ vây còn tùy vào ý thích của mỗi người

Các file đính kèm:

19. Ko ghi
    Bằng chứng hay ko tớ ko biết, chỉ biết là mặc gaion ko thấy ai dùng gậy 2 tay thôi. Nhìn lại cái top mà chủ top hỏi đi. Bạn vặn vẹo thế :)

20. sai nhé bạn , không có đồ thần nào tăng 15% damg cả , myuren mua về game sẽ là 10% , ko phải 15 như trên web nhé

zViTieuBao thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi