Thắc mắc Set Gaion và Muren

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 9/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. các xếp đã test dame Gaion và Muren cầm gậy GĐ thì cái nào dame hơn cái nào.
    nếu mặc Gaion thì cần phụ kiện gì. mình muốn hỏi về MG siêu dame. không cần gì khác ngoài dame. làm sao để dame to nhất phịch 1 phát là quái chửa luôn

abinh, xzaixzai92kocogi đã thích.
  2. 01: gaion pk ring+ tay anb dame to nhất> tỷ lệ x2 dame là 25%+ thêm 10% x2 skill cộng mt bảng 3 là 35% >>> quá thơm @@

02: muốn mg max dame ít nhất có 540 skill

03: kết hợp 2 gậy giác đấu hay gậy huyền quang ex càng tốt+ 2 ring công+ bùa hoàn hảo cs+ rồng chiến+SHK+15

>> với số point tầm 80k cộng với trang bị như này.. nếu skill càng cao gậy có lửa lv k5 dame của bác khoảng ~ 20m gì đó @@

nghoanddTiểu Tử đã thích.
  3. Câu 1 đúng.
    Câu 2 sai. Nếu nói ít nhất thì là 431.
    Câu 3 không đánh giá. Tuy nhiên bằng tiền ấy cầm MG chiến chắc damage to hơn nhiều ^^

Rumba, NumBer0neKuKoy đã thích.
  4. 2 bộ muryen và gaion ngang ngang nhau bộ muryen càng nhiều poin càng mạnh

5. @@

thì bảng 1 mất 130

bảng 2 nếu tính ra cộng max BAS dame vẫn cứ là chất hơn mà bác..

còn bảng 3 thì chắc là cộng như nhau rồi.. @@

do là do anh fan fix speed nên ae chơi quẩy rồng thôi , chứ ko skill BAS ks vẫn cứ là nhanh mà dame ổn hơn quẩy rồng @@

6. Bảng 1 chỉ tốn 100 thôi :)
    Mà cái tầm 80k point dồn hết 65k cho ene thì yên tâm là quái nào mà chẳng quẩy rồng 1 hit, trừ arena thỏ.

BaBykool1 thích bài này.
  7. :D đang tính thỏ arena mà thím @@.. chư quái thường khó hiện dame xanh @@

8. Bác có thể cho e xin cái bảng sk mg phép làm cave được ko ạ :D

BaBykool1 thích bài này.
  9. em tán thành với ý kiến của bác myuren cầm gậy tầm ma dame cũng to lắm bác

10. Muren rẻ hơn với kết hợp với tâm ma 1 gậy ( kinh tế hạn hẹp )dame đều đều như mía. còn gaion thì phải 2 gậy( có kinh tế ) dame thì lúc lên cao lúc xuống tẹo tẹo :D em poi ít nên cảm thấy thế chưa được cầm poi nhiều bao giờ, đừng gạch đá em

Chu Du Banned thích bài này.
  11. mình nghĩ là cái vk thì cũng ko max lắm. mình có GD+15 khảm k1. mua thêm cây GD +9 có +5 st phép thôi. có gì đâu mà cần kinh tế

12. sao lại chỉ có 100 là sao @@

13. Thế mới hay :D
    Đọc cái là hiểu mà :D
    30 điểm chênh lệch đấy tăng được khoảng 5-7% damage (nếu max 65k), thích thì tăng cũng được.

@BaBykool1
    - "Max damage" không thôi thì bỏ 2 ô CM và HH đi được, vui tính nữa thì tăng 10 điểm vào ST min :P
    - Còn muốn đều damage thì mới tăng hết vào các ô đó, và như thế thì gần 600 skill chứ không phải chỉ 540 đâu :D

Last edited: 9/5/17
    Tiểu Tử thích bài này.
  14. em chỉ 540 thôi bác à.. test đi test lại rồi bác.. @@

100đ bảng 1 chỉ đc thêm có tầm 17k ene nếu max 65k ene.. lên 130 điểm sẽ là 23k .. đối với mg phép max dame thì 7k point nó là cả 1 vấn đề bác ạ @@

15. Ý mình là 30 điểm đó không cần tăng thì cũng vẫn 1 quẩy chết quái, nếu tăng nó cũng chỉ thêm 5-7% thôi.
    Nếu đã cộng đến 15 (tức là tốn 15 skill nữa) thì từ 15 đến 20 cũng chỉ thêm có 2k - 3k ene hay sao ấy :-? Không đáng, tăng cái khác có ích hơn.

Mình test max hết những cái cần thiết, nó rơi tầm 570-575 skill, tuỳ cách cộng. Không rõ bạn cộng thế nào ?
    (130 + 150 + 290)

BaBykool1 thích bài này.
  16. em cộng max dame mới hết 540 ^^.. hehe.. tí chụp ảnh gửi bác ae giao lưu thôi ^^

17. Gửi em với :v kèm cho e xin cái bảng con Elf luôn đi bác :x:x:x

BaBykool1 thích bài này.
  18. đợi xíu bác ơi :(.. tí em mới ol đc ảnh ở máy ơ nhà cơ.. vừa về xong lại đi mất rồi tối @@...

heyaheya thích bài này.
  19. =)) =)) =))

20. GD hịn đã hơn hẳn tâm ma hịn rồi :D xong lại sắm thêm 1 cái cùi có PT nữa. với gaion cũng đắt hơn ^^. Tùy người sắm cho cave mà bác :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi