Góp ý Server Private cho Guild Legend

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thieulam, 22/5/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Còn mạng thì nói gì cũng đúng, đổi mạng với loại đầu đường xó chợ thì chỉ có não động vật thôi :))

2. Game này ai cũng chơi được quan trọng chơi như nào thôi :)). Người ta nghỉ cũng nhiều lí do đâu phải do game
    Ít tiền ít đầu tư thì an phận vẫn chơi bình thường. Còn loại ít tiền đòi hít lol thơm thì chả bay =))

3. Haha , đáng khen , tưởng không giám nhận quá khứ

4. Ai nói gì đến tiền nong đâu , phải thừa nhận LG vẫn là 1 tập thể lớn mạnh , chơi game có đầu tư và chiến thuật

5. Có gì mà không giám nhận, dám làm dám chịu chứ việc gì phải hèn như mấy con chó cụp đuôi

6. Chạy không phải là hèn , không ăn đc thì chạy , cũng giống như mày bị a Tú bắt quỳ đó thôi, hèn hạ là sao nhỉ

7. Hèn hạ giống mấy con chó chỉ sủa sau lưng, đúng ngta vẫn bảo chó sủa là chó ko bgio cắn :))

8. AE nào ức chế cứ việc bán bán đồ nghỉ game hoặc bán đồ để trang bị khủng hơn. Lúc đó thị trường đồ đạc sẽ phong phú hơn.

9. ai là chó và ai là người , tao đang thấy mày cắn bậy đó

10. tôi năm nay hơn 30 tuổi thấy chỉ có loại chó ko cần gì tới tôn nghiêm liêm sỉ nó mới quỳ lạy cầu xin người khác ban phát điều gì đó chứ nhỉ @Tuanmap @Tuocmaline
    Trong game thấy ông nọ ông kia ghê lắm ra ngoài đời tưởng thế nào. Ko hổ danh Le gừn

11. vãi cả lìn đánh ko được chạy thì bảo là chó cụp đuôi...
    Thế quỳ lạy van xin thì là giống gì ko biết. Thà được như Hàn Tín chui háng mà làm nên đại nghiệp đi đã đành, đằng này quỳ lạy van xin mất hết tôn nghiêm con người mà vẫn chỉ là cặn bã xã hội. Cuộc đời đáng buồn @tinhyeuMUHN vào cho nhận xét về thành viên Le Gừn @Tuocmaline kìa.

12. Không quỳ thì bây giờ còn mạng mà ngồi đây chém gió vs m à :)),

13. uk thì biết thân biết phận z đi vô thế giới ảo đừng có thể hiện ta đây bạn nhỉ

14. Mấy tỉnh Trung Quốc giáp Việt Nam chả có gì, sao ko sang mà ỉ.a vài bãi rồi nói bãi này cùi em ỉ.a đống cu.t cho mát đ.i.t chứ em ko có ý cướp đất của anh ;))

15. Ai nghỉ game cho em acc với. :D

16. Thôi mấy ông Legend MU lên giữ bãi arena mà cắm, cả bãi của nhà các ông hết, đánh quái uruk cũng không cho train, đúng là bản chất chó cắn

17. dugold

dugold Tân Thủ

Thiết nghĩ Fan lên mở thêm vài phòng nữa. Thêm cả phòng PVP và Phòng Non PVP nữa!
    Vì chơi phòng này bị PVP nhiều quá có thể chuyển qua chơi ở các phòng khác>
    Có nhiều sự lựa chọn hơn cho AE

18. Tội chinh Tộc đọc bất lực muối mặt quá, vào clone cmt hóng tiếp.=))

19. trinh tộc bạn mày đi đâu r ko giám ttò mặt da ah

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi