Server MU SS4 HANOI ít Even + sự kiện quá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi waoboy8k, 26/9/10.

?

Theo Bạn thì sv Ha Noi có nên thêm sự kiện với Even không

1. 87.0%
  2. Không

13.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. admin sao thiên vị vậy nhĩ . thêm even cho AE hào hứng nào

2. Tớ cũng mới qua bên PH Với BV thấy even hay quá mà bên mình hem có :((

3. ADMIN xem xét đi . kiểu này AE HN thiệt quá

4. Thực sự Mu hà nội cũng có nhiều event , chẳng qua phần thưởng ko hấp dẫn T_T
    + Phù thủy white winzard , rơi ra nhẫn phù thủy , còn quái bình thường đánh rơi tiền , bây h admin thử chỉnh đánh winzard rơi nhẫn , đánh quái rơi ra chaos life xem , lại chả giết nhau ầm ầm trung bình mỗi lần đi săn đc full chaos hoặc life cũng là 1 phần thưởng hấp dẫn
    + Boss rakiron đánh nhện nản , phần thưởng là mấy đồ exc lỏm hết sức T_T , thà 2 tiếng boss ra 1 lần nhưng mà phần thưởng hấp dẫn hơn thì anh em còn có hứng
    + Boss vàng , thả nhiều 1 tí cho anh em tìm , mỗi map ra 1-2 con ko bõ , phần thưởng thì cũng ko nên bèo bọt , ko cần là đồ cuối 380 nhưng ít ra phải ngon 1 tí , h ném box toàn tiền =))
    + Kundun thì có thể 4 tiếng 1 lần < 12 tiếng hơi lâu > , phần thưởng có thể đa dạng : đồ cuối 380 + 13 < ko phải exc > , đồ thần lỏm < tỉ lệ ra đồ thần ngon : anubis , hyon .. có thể chỉnh thấp hơn > , đồ cuối 380 exc .... bos kundun có thể cực khủng < pt 5 mới ăn đc... >
    + Anh em nhặt rác lây hộp quà tết < bung ra hoa anh đào > , đem hoa anh đào đi đổi có thể đc các phần thưởng random như đồ exc , chaos , life , cre, wing 1 , wing 2.....
    + Cuối tuần có thể có 1 số sự kiện như đua ngựa < đeo ngựa chạy bộ từ loren lên tarkan thời gian nhanh nhất - tổ chức sever non PK > , vợ chồng đoàn kết < vợ - chồng RS nhiều nhất trong tuần đc thưởng , số lần RS của vợ - chồng phải = nhau > , ...
    Những cái trên để thực hiện đc thì khá đơn giản nhưng ko biết ý admin thế nào =)) cũng cần anh em phải biểu quyết nữa

waoboy8k thích bài này.
  5. Ý kiến bạn hay lắm :D . Mình ủng hộ 2 tay 2 chân .

6. cứ phải nói là thua xa Bá Vương và Phục Hưng. Admin cho Anh em 1 chút Even + Sự Kiện để Anh Em còn đú đởn hóng hớt đi nào.

7. cứ nói như ông này thì giá cả chao zen blu giảm ầm ầm ah`, admin tính kĩ rồi, h chi đợi even mới thôi, còn mấy cái như trên hok hợp lý :)

suyeuheo thích bài này.
  8. HeroVoDanh93

HeroVoDanh93 Hiệp Sĩ

uhm ông này nói chí phải ủng hộ 2 tay

Trước kia có cái event rs được point dư hồi đấy mình cũng kiếm được kha khá mà sao giờ tự nhiên cất cánh bay xa chả hiểu thế nào

9. có even đấy thì x5 toàn pro` ah` =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi