Góp ý Season 15 - Góp Ý - Hỏi Đáp.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TjmLaiKyUc, 26/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ae chơi VM mới đc vài tháng lại qua áp đặt cho MUHN thì quá chi là phí phạm.
    Ae biết bên hà nội W3 tạo như nào Sw3 vs W4 tạo ra như nào không ?
    Tại sao admin không bỏ tính năng dung hợp mà lại sửa đổi ?
    Tại sao admin lại cho ra tính năng thăng hạng trên web thay vì để lên ss15 cho ae tự thăng hạng ?
    Nói ae thông cảm Vương Mệnh chỉ là chuột bạch cho server HÀ NỘI mà thôi.

gamethux4TinhDoiDoiGian đã thích.
  2. a có chơi VM một time Nói Chung Là Chán rất chán với Cách Quản lý Game bên đấy
    Lúc mới chơi bỏ ra Gần 30tr Xoay Cái w2,5 đến lúc Nó Xuống 3tr còn Khó Bay
    Thế là thôi Tống hết đi Nghỉ Cho khoẻ

3. Hút máu mà :)) về lại HN đi a

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Động tý fix, kêu tý lại fix. Mỗi chủng tộc nó mạnh ở 1 thời điểm nhất định. Bây h có phải PC chơi dc 1 main đâu, thấy con nào mạnh thì chơi. Đằng này fix giảm sức mạnh quá mức. Đến con boss cơ bản cũng fix, boss vip thì h cũng cho lên đấu giá =)). SV thì lag, suốt ngày bảo trì :)). Wing thì cứ cho quay như ss12 lại ngon, nâng hạng nhìn phát chán.

TjmLaiKyUc thích bài này.
  5. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

admin: Vấn đề thứ 3 sẽ giữ nguyên, ngựa bị khựng. Không lẽ nào con DL chỉ khoẻ nhờ con ngựa ! thêm nữa DL cũng bá từ SS3 tới SS12 rồi bạn

6. Cái này là chích xác luôn, Người người nhà nhà đều có dùng Ae chơi k chơi nghỉ để đó chứ toàn thấy các con buôn khóc lóc

7. Thêm nữa . lên ss15 cho giá ngọc sáng tạo về 1k ruud 1 viên để cho tất cả thành viên game lên dc điểm quả vs chi phí hợp lý để mặc đồ thánh thần . :D

kingstorm thích bài này.
  8. Đồ thánh thần đẹp, giảm chi phí thì cố tìmđể sắm 1 sét cùi mặc cho đẹp

nghiahy thích bài này.
  9. Hôm trc e thấy bác Fan báo lên ss15 thì phải chú ý thuộc tính.
    E nghỉ bác nên cho tương khắc thuộc tính hơn là tương khác tộc như bây giờ. Ae sẽ đầu tư vào thuộc tính theo từng thời kỳ của sv. 1 ae nào đó mạnh thuộc tính nào. Thì đối địch nó sẽ đổi chơi thuộc tính mạnh hơn. Cứ thế xoay vòng sẽ đầu tư mạnh tay hơn

Còn bây giờ. Dù có đầu tư nhiều bao nhiêu thì
    DL mà thấy QB thì khóc thét
    DK mà thấy DL thì bẻ kiếm để cho nó đánh cho xong

Còn về DL bị khựng thì bác cho đều các tộc như nhau.
    1 là khựng hết.
    2 là bỏ hiệu ứng khựng.
    Vậy cho công bằng

10. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

thế nó khỏe nhờ cái gì khác bác nói e mở mang kiến thức với?
    VQ tại sao toàn bỏ tiền lên đồ dk ex sk và Sum ex sk và DW ex sk. Tại sao ko bỏ tiền lên đồ DL?
    Phải chăng VQ ko ở ss12?
    K chỉ những VQ đâu, hứa với sếp đây sẽ là 1 sai lầm. Còn thích thì cứ fix thôi ko chơi dc thì đổi tộc chả sao hết.
    Chúc các tình yêu của DL còn giữ dc nhiệt, mình thì tộc gì cũng chơi dc nên ko lo lắm :))

11. KhenhDZ

vấn đề của DL nó nằm ở cái chỗ là damge nó rất bé, không bao giờ nó = những tộc có 2 vũ khí (dk rf mg sum elf), nếu so sánh với dw thì dw gậy 2 tay damge cũng to hơn dl luôn. (vậy nên so về damge DL gần như đứng bét-sau này sẽ thua thêm tộc slay) vì tay phụ của DL giống dw và GL đó là cầm khiên, không bonus damge.
    Mình rất chán vì adm làm ra các chỉ số class nhưng không có 1 tí hiểu biết gì.
    DL chỉ có tiếng nói khi nó damge dc liên tục nhờ con ngựa.
    Bằng chứng của việc VQ ko chơi DL vì ngày xưa con quái điểu thuê nó làm phế con ngựa. Đấy nó chưa cần làm dl khựng, nó chỉ cần damge dl ko giật ng là dl đã hết cửa đọ damge với đa số tộc rồi.
    Nói vậy thôi còn nhạc nào cũng phải nhảy thôi :)

12. Chỉ thấy nói Dk, DL, Bạn cầm DK đúng ko?
    Ae chơi DW, F suốt ngày bị gọi là kave. Kiếp Kave này bao giờ thoát.
    XIn đừng noi lại câu: Chuyển DK ,DL mà chơi

nghoandd thích bài này.
  13. T có nói câu ý đâu. Ý tớ là giờ game quá mất cân bằng.
    T thấy là chú trọng vào thuộc tính. Nó hay hơn khắc các tộc

14. Anh em chơi sv HN đang được hưởng 1 phần ss 15 thì phải.

15. DL mà khựng ngựa chắc phế luôn , lại thành chủng cave như mg :D

16. Vô lý, thế thì up SS15 để làm gì để nguyên SS12 mà chơi, tính năng mong chờ nhất của SS15 thì lại cấm ko cho dùng.
    Nâng hạng cánh cần +15 và nhiều nguyên liệu phụ khác cũng phải đổ tiền rút máu vào mà nâng, ngoài tỉ lệ thành công theo % ra còn có tỉ lệ chọn tộc, tỉ lệ reset dòng hoàn hảo theo %, xoay còn chán mới được dòng cần thiết, lấy đâu ra mà Full toàn sever. Hay là ngồi đợi Admin đấu giá cánh thì mới có cánh mà dùng. Được chơi được xoay cánh ko muốn lại muốn Admin code cho rồi vào mà mua.

17. bạn rốt lắm. VQ poi ít nên ko làm gì được DL là phai thôi, sang HN DK TT QB SUM no phang cho DL tốp từ 1 đến 10 toàn phai cởi cánh nhé

18. W4 có thêm dòng bonus chắc ngon đây. Cố gắng sắm 1 cái w4 cùi cùi cũng được. Mà dòng này nếu có là mặc định hay phải xoay nhỉ?

19. KhenhDZ

khả năng đọc hiểu của bạn có vấn đề =))

20. Tối qa Fan cho test hết rồi đấy, nhân vật DL KING của Fan.khi dame bất cứ tộc nào hay tộc nào dame Fan thì cũng đơ hết chứ ko phải riêng DL nên ae ko cần thắc mắc,tất cả như nhau hết.Chủng tộc nào bị dame cũng bị khựng đứng im chứ ko riêng DL nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi