8 về game Sau một thời gian tim hieur về đồ bên bv...chốt 1 câu đồ các bạn quá vip..!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi phuong84hn, 12/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mong các bạn bên bv đón nhận a e bên tm một cách nhiệt tình..,tôi thấy đồ bên bạn quá nhiều và víp.. Bên tôi đếm đi đếm lai mấy sét là dùng đc,thì làm sao dám so sáng với các bạn..thứ 2 bên tôi khảm ngọc khác bên bạn nhiều,khi bọn tôi sang chắc chắn 1 điều sẽ phải khảm lại hết ..! Thế này thì tm sang bv cũng chỉ là 1 phần nhỏ đồ so với bv..!

LadyKillerno.1 thích bài này.
  2. Hôm trước nc với cậu về đồ đạc mà mình ko thể giải thích về cái khoản khảm đồ pc vào SK của DW... qua BV thì DW chỉ thủ là chính nên khảm PTK với tăng phòng thủ... là chính thôi. :)

3. Bv đồ cùi mà cậu k dám so vs TM các cậu đâu :D

4. klhakh a khiêm tốn vcl :D

5. Hôm nay trúng gió ah sao mà khiêm tốn đột xuất vậy.
    KAKA

6. cũng bt thôi mà cậu. Chả qua BV ra trước 2 năm nên mới thế. Cũng ko hơn nhiều lắm đâu.

7. Bên tớ dw khảm hp,gst,ptk,pc
    Chơi dw máu ..ăn pc ..dl đồ ssk vào chỉ có khóc,còn các chủng tộc khác ko chấp..! Đánh cả ngày cũng ko chết..! Chỉ có dl ssk mới trị đc dw..! Mà tăng dw máu thì dw ăn pc dl máu ít chỉ có lăn ra mà chết thôi..!
    Bên tớ chơi cả dk đồ ex khiêm cũng khó có chủng tộc nào ăn đc:)) mong sang bên cậu sẽ cũng là như vậy..! Vì 2 sv là 1 mà

8. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

DW khảm PC9 là rất chuẩn , nhưng chỉ trong CTC ^_^

9. Hơn rất là nhiều:ví dụ: bên cậu thuê đc sw3..., thuê đc đồ 15 ex..đồ ssk 445..,gậy ssk 3 dòng...! Và đồ fun k5 nhiều vô kể:((!

10. Cậu nhầm rồi..! Chơi dw máu .. Chỉ có dl ssk mới giết đc dw..! Mà dw máu thì dl chỉ có khóc

11. Ngày các cậu sang đây sẽ có đc tất cả những gì AE BV có bây giờ. Quẩy lên đeeeeeeeeeeeeeeeeee

phuong84hn thích bài này.
  12. Tớ sang bên bv đứng cho các đại ka ssk bém xem thế nào:-))

13. DW dame nó đã bé. Các cậu còn chơi DW máu nữa. Khâm phục khâm phục

14. dl bép nhanh sao = mg đc :D

15. PC 9 kia caauj

16. :)) dw pc9 k có sw3 full thì k ăn thua mấy đâu.^^! Dw pc9 bv có 1 hay 2 sét ý

17. Chưa thử vs dw máu dw pc9 bình thường k có win full gục hết dưới mg đồ sk

18. Chơi DW máu kìa . PC cho nát mặt luôn
    =))

19. Bình thường lúc mới lên ss6 nhớ có con dw trungkaka hay chơi dw máu x3 pc đi cc lắm

20. Đừng cười tôm ạ.khó nhai phết đấy ;)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi