sau khi sát nhập người rs <500 o ss4 tính sao

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi apollo224, 3/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sát nhập thì ss4 x2 rs,vd mình rs 250 x2=500,1 thằng rs 500x2=1000
    mà rs 500 lần trở lên 1 ngày chỉ rs đc có 2 lần thì làm sao đuổi kịp thằng 500 lần kia

2. Suy tính thiệt hơn như cậu nói thế này thì ko biết đến khi nào mới thỏa đáng được tất cả các members. Có người lợi có người thiệt. Nhưng hãy vì anh em vì cộng đồng mà thoải mái bỏ qua hoặc vui vẻ chấp nhận.

P/S: Ví dụ như cậu đưa ra còn đỡ. Những nhân vật đầu TOP còn bức xúc hơn nhiều. Ganh đua nhau từng lần reset một để có thể đuổi kịp và vượt mặt. Thế mà giờ bỗng dưng đang kém:
    10 lần thành 20 lần
    20 lần thành 40 lần
    50 lần thành 100 lần
    Lại mệt đứt hơi để bám theo sau.
    Đau đầu chưa...???

Last edited: 3/1/10
  3. thế ko nới rộng lần rs ra đc à.vd: rs<500 4 lần 1 ngày 500-800 3 lần.800 trở đi 2 lần

4. kém có 2 lần mà đuổi 1 năm ko= đc
    2x2 là 4 lần chắc phải chục năm

5. Bạn nói đúng lắm.Chuẩn ko cần chỉnh.

6. mịa ông mới chơi mà đòi duổi bác kubin, sieuchuoi .v.v.v a`
    tui thấy như thế là công = vì đó là công sức họ bỏ ra cày mấy năm mới đc.
    còn ông mới chơi mà đòi = họ sao :D
    tính ra ss4 dc x2 số lần rs thì coi như 1 ngày anh em dc + thêm 1 lần rs mà thôi.
    nói x2rs nghe có vẻ nhui nhưng nếu chia tỷ lệ ra thì 1 ngày cặm cụi cày chỉ dc ADM cho thêm 1 lần. ( tính từ lúc ng ta mới chơi dc 1xxx thì đã phải bỏ ra bao nhui ngay???)
    ví dụ ông bây giờ 250 thì số ngày cày chưa dc 3 tháng. thua họ xa mà giờ tự nhiện lên đòi = ng ta =)) 2` **;))

7. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Một chính sách bao giờ cũng dựa trên quyền lợi của đa số, nhưng không phải tất cả. Cứ cho rằng bạn là người thiệt thòi khi áp dụng chính sách này, nhưng hãy vui lên vì nó có lợi cho số đông hơn. Toàn thể MU phát triển, đất nước giàu mạnh thì bạn nghèo sao được :D

namhoun5 thích bài này.
  8. ông này đúng ý tôi lắm
    chơi vui vẻ thôi mà
    có gì mà phải nghĩ

9. xuan_thien

xuan_thien Chiến Binh

có những điều admin vẫn chưa nghĩ hết đc.nên moi người cứ trình bày lên .thi dần dần fix lỗi.con người không ai là hoàn hảo

10. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

ở đây nói đến adm hả chém giờ :))

11. xuan_thien

xuan_thien Chiến Binh

ợ.chém cái chi .nói không đúng ak.hờ hờ.rõ lắm chuyện

12. sông có khúc, pro có lúc, cơ hội luôn thường trực bạn ak, vd nó bỏ cày hoặc vị phạm hoặc bị làm sao đó ... vì thế hãy vui vẻ chấp nhận bởi ngoài cách đó thỳ chẳng còn cách nào nữa.

Last edited: 3/1/10
  13. Love Nhi

Love Nhi <font color=green>GamethuVN</font> Người Kiểm Duyệt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi