8 về game Sau gần một tháng đối địch với Home

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tớ Là Chúc, 24/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. t
    chịu, về quê nghỉ mát 4 hum nay rồi, chắc 10 ngày nữa mới lên góp vui được. anh sẽ lên với em:))

2. meep2

3. mình chưa rõ Thành bạn nói là Thành nào mà cũng biết acc Dk cùi mía Event của mình acc này lúc thì ở G AET lúc ở Sr lúc ở HN mình chắc vào acc chỉ rs ngày 1 lần rồi lại uot ko chơi mấy hôm rồi vào vài ngày 1 G thấy lạ vừa vào vác xác lên Arena chơi tý bị HoanPk Luci Moon pem cho ko kịp chạy bảo từ tu ea nói chuyện chút máy đang 4 acc ko bơm máu đc đinh nói chuyện chút mà mấy bạn ko cho HoanPk nói mày có 1 acc cũng ko ngóc đầu dậy đc đâu ko ngóc đc cũng đúng 3 top chơi sao ngóc lên dc thôi kệ acc mình coi như kave ai vào cũng đc

gLaditor thích bài này.
  4. Ai xem bóng không 1 trái rồi kìa =))

5. LamGiang mới relfi mà cả G no lao vào hốc k hốc đc bảo k cho kay skill. mẹ có 2skill cả G còn bem k chết cần **** gì skill. nó nấp khi nào đủ 400 ms giám mò lên k sợ *** bao giờ max :))

gLaditor thích bài này.
  6. LamGiang Life rồi 16/24 ol lúc nào arena trả có mặt mời cứ đến mà hốc. việc gì phải nấp như 1 số anh hùng @@

7. cai gi chứ khoản nấp vs bu váy thì hoanpk là số 1 rồi.chắc bu váy nịnh vợ nó đưa cho ít đồng bạc lẻ sắm đồ đây mà

8. có thằng còn doạ kêu mua skil cho LG đi chứ ko cày nổi đâu, sang mà hốc hay lại alt f4 =)

gLaditor thích bài này.
  9. home.jpg

tung0707gLaditor đã thích.
  10. Yên Lập cơ. :D

11. cái avatar của bác khiếp quá

12. thắng không kiêu bại không nản. cứ thế mà diễn

13. bố thằng dở thế nào là dẹp =)) mày ko thấy vc1 giờ toàn TTD à =)) toàn bộ hàng pk của vc1 đã chuyển qua Royal vì Lm full slot nhé :))
    ảo tưởng vãi loàn

gLaditortung0707 đã thích.
  14. Khi Con Người Ta Gục Ngã Trước Thất Bại . Họ không lấy Đó làm Gương hay Kinh Nghiệm Mà Phấn Đấu . Mà họ thường hay Đổ Lỗi Cho Hoàn Cảnh và Số phận ! :">

15. bon nay ngao' het cmnr

16. Đầu năm tao đi lễ Quang Ninh suốt mà quên *** gọi mày :(. Mà mày có biết uống rượu ko thế ku ???

17. thằng gãi ass thuê cho giahuy vs CA,ko bik nó có gãi cho emperor vs lại king ko =))

Các file đính kèm:

18. KO . Cũng đi lễ =)) chắc theo bà già ;;)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi