8 về game Sau gần một tháng đối địch với Home

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tớ Là Chúc, 24/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhìn mặt bạn nó cũng tương xứng vs trí tuệ của bạn ^^
    Ai thiệt thì người trong cuộc mới rõ

2. Uhm, mà sao tự dưng Lại PK với Hoàn thế em, anh tưởng em có quen biết với HoanPK mà

3. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Cái Liên minh mà trước vẫn dựa vào Home giờ không biết nó chạy đâu.
    Tình nghĩa của tụi nó chỉ là khi lợi dụng được nhau.

4. Home thống trị kundun nhiều năm nay.món lợi mà kundun mang lại là 1con số khổng lồ đấy.nay miếng ăn đấy khó mà giữ.đánh vào kinh tế là đánh vào đấy đấy.chứ tớ k rảnh ma đi bem mấy con tm cr cỏn con 500m nhé.bạn nhìn cũng già rồi mà tư duy có vẻ kém và k dc hoạt bát.hay bẩm sinh bị thiểu năng.còn bạn vè home đi.cái con dk vs soul của bạn.bạn nghĩ giúp dc home à.idol à.khuyên bạn nhé.già nên biết thân phận nhé

5. K phải lợi dụng nhau.trước HH liên minh.khi đối đich home huỷ lm bây lập tức.rồi sau HaNoi cũng thế.khi bị pk chưa bjo home ra giúp.chỉ là họ nhận ra những gì nên nhận ra trước đó thôi

6. Bạn đừng nghĩ bạn 2k mà tg phá dc.cẩn thận vs suy nghi và hành động cbi làm.cẩn thận .uat mà chết

7. Nói làm lồng gì nhiều em

8. Vâng, có mùi quen biết, nhưng em hỏi anh, lucifer sát thủ arena, hết arena em thủ 1 2 chọc, HoanPk vs m0on thấy thế chọc em dúi dụi, ko kịp nói câu nào, như thế có ức ko, giờ cho lão biết thế nào mới là hội đồng

9. hội đồng là phải ks kundun =))

10. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

chucvtt90 mình không có ý nói HaoHuu. :-??
    Muốn vào Yahoo mà vất vả quá không vào được.

11. con soul WESLIFE vs con Dk Sometime + con sum LastTime của mày nhé cứ hé cái mặt lên arena tao ko cho cái qtss vào mặt tao cứ bằng con kiến ( trc bị bem văn vở soul này đổi chủ rồi cậu ơi tôi mới mua đc hơn 1 tuần rồi 3 hôm sau max skill mang sang bem ttd bãi Bắc Ninh ) mấy char đấy của mày ở G nào thì tao cũng cho ăn hành yên tâm đi ;)

12. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Hóng lão Fo làm gì em chỉ có Huyền sờ nâu mới kéo BF vào Game đc thôi :">

13. Tin mới nhận là bạn này mới đầu quân vào home, là tay sai đắc lực (sau này chắc quản lý mảng cắn, rỉa TM, CR - vì ý tưởng của bạn ấy là oánh vào kinh tế :))) dưới trướng hoàn pê cmn ka

hoangtruong88 thích bài này.
  14. à arena vừa rồi cầm soul vs DK đi hóng hớt và đã bị mình vùi dập cho ko ngóc đc đầu lên ở bãi G ThienDe :))

15. like cho mày 1 phát

16. éo cần mày like tao vẫn đập suốt tao thấy con soul đấy lang thang mấy G rồi ( ở G nào tao cũng đập ) b-(

17. thành cầm MISA đây mà bị vsc1+SR+CT pk ko ngóc được Home tham chiến giúp lên mới sảy ra cuộc chiến 6 gui như bây H.H quay lại bem Home ko có lí do.đúng là lòng người thay đổi

18. dân Đông Triều cứ liều là được

19. nhầm ko phải thành.mà cậu cầm NV nào nhỉ

20. Ngọc Final mà cầm acc top thì cả thánh cũng ngã
    1 G là cái bùi gì =)) Ngọc Vừa Phi vừa La đỡ sao ;;) các pro bán hết acc cho Ngọc chơi mình =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi