8 về game Sau gần một tháng đối địch với Home

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tớ Là Chúc, 24/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bộ mặt thật của TS là ntn thế bạn ơi :)). Dùng đầu óc và suy nghĩ kĩ 1 tí nhé bạn :))

2. Bem được TM CR của những ae cày rs 1 ngày 12 lần thì gọi là đánh phá kinh tế à,nghe mà nó nhột nhột sao ý. Còn xin lỗi các bạn nhé. không thằng nào trong 5 G LM lên arena đứng canh CRTM cả,chỉ có những con TM free CR free mới bị bem 5m/1 thôi,lấy cái đó làm oai =)). G Home lúc nào cũng tự cho mình sáng suốt,tự cho kế sách của mình hoàn hảo,nhưng xin thưa toàn kế sách của mấy thằng ngu não phẳng :x. Lúc nào cũng Mo0n,VTL,Lucifer,với KuBin, =)) tưởng 4 char này thế nào =)) hóa ra lên toàn bem trộm rồi bỏ chạy. còn XL nhé,vào mà bem cave 4 bãi hộ cái,bem sunlove,thaygichua hộ cái =)),chưa bem đc 1/2 máu đã bị CA Empe dồn vào góc tuờng mà cứ ảo tưởng sức mạnh. Cứ tưởng mình là hoa lan,ai dè thơm như hoa thúi địt.

3. Cầm DL 4x dư và 6x dư về chỉ để bem TM + cr =))

4. Các hạ cho hỏi hoa này còn tên nào khác ko? Và hay mọc ở đâu?
    Tên lạ quá :))

5. HAY

6. meep24 đọc xong mà hị hị hị

7. Cười cái nồn :">

8. BẠN NGHĨ KINH TẾ DỄ ĐÁNH VÀO THẾ SAO ? MU NÀY CÓ 4 PHÒNG NON-PK ĐẤY LÊN ĐÁNH KINH TẾ =))

9. À đú. tát vỡ mặt giờ b-(. Cầy cuốc vẫn lên skill ầm :))

10. La liếm vừa thôi tập trung cầy skill đê =))

11. BỐ ĐỜI VL. BỐ MÀY CHƯA BIẾT CON NGÁN LÀ CON GÌ ĐÂU MÀ PHẢI NÓI THÍCH ARENA LÊN CHIẾN LUÔN

12. Bố đời :))

13. thịt chó phải có mắm tôm,mắm tôm mà thiếu lá mơ thì sao mà ăn :)) Lá Mơ ở miền Nam gọi là lá thúi địt khửa khửa...

thanhmn thích bài này.
  14.  
  15. [​IMG]

16. vui nhỉ jo ko co ac' ma vs cùng , lam máy con cave di kam chuot ks vay

gLaditor thích bài này.
  17. Bọn trẻ giờ kinh thật, may mà mình rửa tay gác kiếm rồi. Đang tính Phts cho SnowFlake về lại MG :)

gLaditor thích bài này.
  18. Anh bình cũng vào đây hóng à :D, dẹp xong home là đến HOANGDE đấy =))

19. Cho anh an hưởng tuổi già em ơi :)). Với lại anh ngoan hiền nhưng cũng ko dễ bắt nạt đâu :P. Anh thích nhất ở cái Game này là solo có thành phẩm nhé ^^

20. em ko giá mqua mặt tiền bối : D, kể mà còn CAT thì anh em mình thi thoảng giai lưu như xưa cũng vui anh nhỉ :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi