8 về game Sau gần một tháng đối địch với Home

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tớ Là Chúc, 24/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Cách chơi là vào để fang ttd ak ông anh >:)

2. Bạn nghĩ bạn là@@
    Muốn là dc á

3. Chúng tôi không nhận mình khủng.nhưng cái loại rơm rơm thì bọn này k rảnh mà tiếp nhé.

4. Lehagiang là vk hoanpk mà^^ vẫn cùng 1 lò thôi.nói lehagiang chắc k ai biét.nói hoanpk là biết ngay

5. Con nào :))

6. Xin cảm ơn :x

7. Home đã đến lúc k tự xoay sở dc .cần giúp đỡ à

8. H mới hiểu lí do câu nói 5 CA cũng chẳng là gi ak em.lịch sử chưa bao H 1 đánh được 3/4 chứ đừng nói là 8 gui .lại toàn gui tốp.khi 5 gui LM là có kết quả rồi lên Home chỉ có thể đánh theo lối Du kích biệt động sài gòn ke ke.chủ yếu là lên phá .chứ anh chưa bao H bảo chap 5 CA nhé.ko có CA thì 5 gui LM cũng mạnh hơn 1 gui rồi sao mà chấp thêm 5 CA được H có đến 10 CA cũng thế thôi.chủ yếu 2 DL tốp của gui lên dạo tuy ko phá lát hết được 6 gui LM nhưng CR+TM+cave đi hàng loạt.còn nói rẻ rách thì em nhầm.6 đánh 1 ko phải là hảo hán nữa lên chưa đủ để bảo Đối phương thế này thế kia

9. ốc ko mang nổi mình ốc còn mang cọc cho rêu vào mà giúp cho nghệ tĩnh để khỏi max agi vs up mặt trong chuồng BN đi đã

10. Nói mới nhớ cái thời 20 thằng quây CA, rồi 1 đàn dl dk quây G aet, cái này thì là hảo hán à =)) mình thì đc phép hội đồng, đến khi bị hội đồng lại thì lại nói người ta k phải quan tử, hài hước
    À mà quên, mong bạn lập cái tp tố cáo CA vs emp hack đi, hay cái điều dơn giản đó cũng k làm đc, nếu thế thì đừng bao giờ nhắc đến 2 chữ giám nói giám làm trước mắt CA nữa nhé =)) này thì hoanpk giám nói giám làm này, có cái tp cũng k lập nổi thì làm cái mẹ gì đc =))

gLaditorQuang Trí đã thích.
  11. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Nếu nói phá = 2 DL top 1 em 45k dư 1 em 66k dư lên Arena chỉ bem ttd vs Cave thì thà cầm bố con soul 20k dư cho nhanh :)) or con DL 20k dư deo cái pen cũng phá được như DL này:
    SpeciaIOne827
    của HaoHuu nè còn chưa đến 1k =))

12. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

có vẻ như bạn không biết. hoàn pk đã đi vào quên lãng. mình xin ggiớ thiệu ck của chủ G home là KuBin. tên cũ của vuasutu ngày trc. và là xe cứ thương bây giờ.

maxplayboy thích bài này.
  13. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

bác làm con suol 200lan là lên vừa bem vừa phá cần gì phải đem mấy con dl tốp lên phá cho a e nó cười cho.

14. cần j soul 200 cứ làm em dl 40 lần đeo thêm chú chim phá còn ngọt hơn =))

15. solo 1 trận đi để ae xem cho sướng nào

16. Có cho tiền home cũng k giám solo =(

17. Ngày trước thấy Home đánh với CT + SR thì thấy Home hơi thiệt

Giờ 6 Guild LM đánh với Home...Có vẻ Home không kham được, nhưng thấy 6 Guild LM thiệt hơn Home. :">

WESTLIFE thích bài này.
  18. Lần trước nhớ là đã có người nói với ông này lý do tại sao xảy ra cái cơ sự 6 đánh 1 rồi mà ông có vẻ xót xa cho bọn nó nhỉ?
    Cứ thỉnh thoảng lại thấy ỷ ôi cho home

19. trật tự để bạn ấy còn bình luận =))

20. thích thì chú vào home đi, khóc cho nó hoài

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi