8 về game Sau gần một tháng đối địch với Home

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tớ Là Chúc, 24/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. củng cố lại sau gần 1 tháng đối địch với Home:
    thông tin từ yendieu có thể có sai sót, mong ae đóng ghóp ý kiến( chấp nhận đón gạch xây nhà ^^)
    1. chủ guild lừng danh HoànPK đã đổi tên thành Kubin,anh đã RL về 500lan để nhận được số poi dư khủng,nhưng theo nguồn tin đáng tin cậy. a RL xog mà ko rs nên số poi hiện tại khi rs 500 của anh cũng là 1 con số khủng..~175k
    2.rất nhiều thành viên Home đã out Guild..điển hình Hot gơn HiềnTam và callboy BàngFBI....v v( bang đang posst bán acc)
    3.Home rực rỡ về đêm( chuyện xưa rồi) h arena chỉ thấy bóng dáng LuciFer1 và VanTuLong lên arena chày cối bem ttd
    4.sự nghiệp mà Home gìn giữ bấy lâu.đó là bảo vật KunDun kalima7..kundun mang theo những món đồ thần cực giá trị đã bị anh em Liên minh đối địch lên ks.tuy không 100% ks dc,nhưng vẫn 50~50 40~60...vv( ai muốn biết lịch kundun pm yendieu nhé ) :))
    trên đây là 1 số thông kê,có thể chưa đầy đủ.chưa chính xác 100%
    vậy mời ae cho ý kiến về sự kiện PK hót nhất tháng vừa qua

2. thiếu: anh hùng KaChjuS4 ko RL nhưng đã k còn arena

sontana thích bài này.
  3. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Thích mỗi cái thứ 3 >:)

sontanaTớ Là Chúc đã thích.
  4. like chưa..đây là thống kê từ 1 phía:))

5. -thứ nhất: Lịch Kundun anh em nào muốn biết cứ pm anh em trong Lm-Bighose-anhemtao-Royal-versac1-sunrise, anh em ko hề ích kỷ như home,Kundun là của cộng đồng game ai cũng công bằng như nhau, mạnh yếu cứ lên K7 săn Kundun
    -thứ 2: sau 1 thời gian đánh vs home, nhận ra các anh tài G home nói đc mà ko làm đc, Hoàn chủ G home đã từng tuyên bố, Hoanpk + 1 sum nat 1 bãi, nay chẳng thấy nát đâu chỉ thấy home vắng mặt arena
    -thứ 3: Hoàn từng nói sẽ tố cáo những người cầm char CauAm và emp hack và auto máu, mình cũng là 1 người cầm CauAm, nếu sự thật là như vậy mong bạn báo cáo với BQT để trả lại trong sạch cho game, nếu điều trên ko phải sự thật thì bạn nên xem xét lại trình độ của bạn, ko phải ai thắng đc bạn cũng đồng nghĩa vs hack + auto, người ta pk bằng cái đầu, chứ ko phải bằng tiểu xảo, và 1 cách hữu dũng vô mưu như ai đó :">
    -thứ 4: thân gửi đến các DL G home, các bạn là hàng top, lên arena thì pk hàng top cùng hạng vs các bạn, đừng pk các anh em tân thủ, đấy ko phải là phong cách của 1 G hùng mạnh, nó giống phong cách rẻ rách hơn :D

P/s Mình nói gì ko phải mọi người cứ gạch đá thoải mái nhé :">

6. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Sao 2 đứa post giống nhau thế lại là điều số 3 anh thích :(

Tớ Là Chúc thích bài này.
  7. anh em hiểu nhau nó thế a a
    hiểu cả a:D nên 2 đứa mới nói đúng ý a thích:))

8. chỉ ấn tượng câu nói của anh hoanpk là dẹp xong BigHouse rồi đến Ver nghe mà buồn nôn vãi.

9. home hùng mạnh :D. Giờ nát bét =))

10. SomeTime va WESTLIFE muốn đối địck với tất cả anh em G liên minh của YênDieu....

Đóng dấu làm luôn....
    Cách chơi của SomeTime và WESTLIFE có lối đi riêng tự tin đủ đê làm đảo lộn lại tất cả....
    Thích là Nhích....ngày RS 1 lần đang buồn đây...

11. Qua đây chủ G Home ở đâu có thê cho tôi thông tin liên lạc để vao G fat....
    pm: mylife.westlife
    hoăc Viber : +4915222 114 112

12. ..

13. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Sếp lo bảo kê NgheTinh đi đã.

14. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Không thể đồng ý được khi mà có 1 sự thật đã bị bạn đảo lộn đó là Chủ Guild Home.
    Chủ Guild Home người người đều biết là Sum LeHaGiang chứ không phải là DK HoanPK. =D>

15. tại con cave chúa đấy =))

16. bạn muốn thì PM a Hoàn vào G Home hùng mạnh nhé. cứ vào đấy là bạn hết rảnh rỗi ngay

17. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

ym chủ g Home:
    kesitinh_kobiengioi

18. Lại thêm Nghị già muốn tham chiến. Thật sự nghe danh nhiều chưa một lần gặp mặt :). Nhưng cũng nghe kha khá về nhiều thành tích của G WESTLIFE trên arena. Khi bạn muốn là được

19. Đã la liếm dd rồi vl. *** mua cs gì cả? để tao cắm đêm qua toàn cày chay :))

20. Thức khuya thế em?
    Thức khuya rất có hại cho cơ thể của em :">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi