8 về game Sau Bảo Trì DL Bá Đạo :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hận Cô Độc, 10/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thâm nho vãi :))

Hận Cô Độc thích bài này.
  2. Cũng chả phải thâm nho gì cả, tại nó ko hiểu biết gì. Mình là ng đầu tiên vào ĐT kết quả thế nào mình biết, đối với các hàng khủng hẳn đồ ngon point dư nhiều thì còn tùy thuộc vào trình độ pk. Nhưng chắc chắn sẽ ko còn trường hợp dk ghẻ đâm gió DL ngất đâu nhé, ngang point đâm DL hơi bị khoai luôn :)

3. oke đồng ý . bạn chửi hay . sao lại được bạn

Hận Cô Độc thích bài này.
  4. máu thì gấp 7 lần người khác . mà cái *** gì cũng muốn thì của nhà mấy tất

Hải MinhYeuVoNgo đã thích.
  5. Hay bth đủ để tự bảo vệ mình, cũng ko đến mức ai thích chửi thì chửi :)
    Còn muốn thật hư về DL sau bảo trì thì cứ tự mình kiểm chứng, khi đấy thì biết bản thân đúng hay sai

6. tôi đang chơi DL và tôi thấy nó quá yếu khi PK .
    F giảm dame . mà dame DL muỗi khi pk vs yenvy +ngocha
    còn Suol dame tăng lên 10m dame
    DK thì dame 20m . máu 1triệu 4 máu
    đồ thì quá khủng DL nào dám dame DK ah trời

7. Vợ bắt đi ngủ, bắt ôm và bắt ru ngủ, bắt gáp tay để vợ nó kê đầu. Ôi kiếp đàn ông, test thì để mai vậy.
    Việc DL damge lại như xưa, thủ như xưa thì cũng thích. Nhưng liệu có công bằng cho các còn lại k nhỉ??? Nói thật chứ, cũng ác cảm vs DK vì máu trâu, thủ khoẻ, PC nhờ máu mà bá đạo. Cũng chả hiểu mấy ông DL kêu j về QB nữa, bị QB khắc chế x60% damge thêm, trong khi DK k bị khắc chế mà k cẩn thận nó húc phát là suýt chết. Quanh quanh vẫn chỉ là DL và DK thôi, còn lại Fan bỏ qua các class khác hết.

BinhGiang34 thích bài này.
  8. Thật là hài quá đi =))
    Vì sao DK máu gấp 7 lần người khác, DK trc tới h cùi bắp nhất là bản SS3 cũng chẳng bao h kêu gào nửa lời.
    Kêu yếu đc fix nta test thấy sao nói vậy, ko hiểu đầu óc kiểu gì. Xàm =))

9. DK gấp 5 7 lần máu DL .
    DL max vit khoảng 200k .
    DK max vit cũng khoảng 1m1 đến 1m450k máu ....
    pc chết là chuyện thường

10. F giảm dame do ss6 dame quá to và cũng bị các thánh kêu gào vì dame F to thì bị fix. NH và yenvy có rinh pen sk thủ, ngoài 2 con F đấy thì ngay cả con F top 1 Empress cũng chịu đc dame của DL hay DK ko. Đừng nói DL dame 2 con F đó như muỗi đốt các con khác dame thử xem có vậy ko:|
    DK dame quái 20m từ khi nào trc hay sao khi fix, mà dame quái hay dame pk. Máu nó trâu vốn dĩ nó là đặc trưng của chủng tộc ko vì Mem, đồ khủng thì đầu tư đồ khủng vào cùng lắm cả 2 die.
    Còn gì thắc mắc ko :|

11. F giảm dame do ss6 dame quá to và cũng bị các thánh kêu gào vì dame F to thì bị fix. NH và yenvy có rinh pen sk thủ, ngoài 2 con F đấy thì ngay cả con F top 1 Empress cũng chịu đc dame của DL hay DK ko. Đừng nói DL dame 2 con F đó như muỗi đốt các con khác dame thử xem có vậy ko:|
    DK dame quái 20m từ khi nào trc hay sao khi fix, mà dame quái hay dame pk. Máu nó trâu vốn dĩ nó là đặc trưng của chủng tộc ko vì Mem, đồ khủng thì đầu tư đồ khủng vào cùng lắm cả 2 die.
    Còn gì thắc mắc ko :|

12. chả hiểu sao chứ khắc nhau như trước đến h là em ứ thick đâu

13. F 2 con đó có ring pedan thủ .... DL có pedan thủ . đeo MNN . vẫn chết với 2 con đó .
    hay là DL là chuate . và nhìn nhau với 2 con F đó
    còn DK máu nhiều . thủ trâu chó . dame to . này nọ . chuate đứng nhìn ko dám pem vì pem là tự hạ mình tự vả mình

14. Nói mà ko hiểu gì, pen dl đeo đc mấy cái 1 cái pen dl đeo giảm đc bnhieu % sát thương còn F nó đeo đc mấy cái giảm đc bnhieu % sát thương. Cái gì cũng muốn mình hơn người khác, môi trường chung nó vậy cảm thấy ko chơi đc thì nghỉ. Xàm

15. DL đồ : Thái dương . =9 triệu vnd . QTSS k5 = 2trieu 5 vnd . SW3.5 =13 triệu . Pedan sk 3 nước= 17 triệu . Khiên tối cao = 1m5 . Ringpedan 15= 1triệu . MNN = 2tr5. tổng lô = 46 triệu vnd .
    F đồ : Thái Bình= 5 triệu .sw3 Full= 5 triệu . Nỏ quỷ 2m5 . Bộ ring pedan đủ khoảng 15 20 triệu . tổng xỉ vả khoảng 30 triệu đổ lại ....
    DL nhìn F . vì dame *** chết . nhìn nhau .
    mà đứng 1 lúc . F nó vả chết....
    nó bảo DL yếu sinh lý quả ko sai

BoCuaBeBon thích bài này.
  16. ko fixx thì chắc loạn hết, trc dk 20k dư 1 nhát chết, d.m giờ nó quay lại nó xỉa 2 cái DL quay táng :)) hài vkl

YeuVoNgoBinhGiang34 đã thích.
  17. thằng chủ top nó chơi DK nhé bạn .....

Hải Minhmeomeo đã thích.
  18. ah thế là đang nói đểu DL ah :D thôi chấp nhận thôi ai bá đạo đc mãi :D cho dk mở mày mở mặt chút chứ =))

meomeo, YeuVoNgobxtrieux5 đã thích.
  19. chuẩn nó đang nói đểu DL .....bạn hiểu rồi đó

meomeo, BossBeMiluGamethuQN đã thích.
  20. *** thấy gì ngoài 3 chữ RCN 3 lần rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi