8 về game Sau Bảo Trì DL Bá Đạo :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hận Cô Độc, 10/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các thanh niên nào chơi DL từ bây h ko còn phải kêu gào nữa rồi nhé, mấy ngày qua vào 4r đi đâu cũng thấy kêu gào thảm thiết và chính thức từ lần bảo trì này dame + thủ DL đã tăng lên rất trâu tró. A E cười lên đi nhé =)))

bxtrieux5 thích bài này.
  2. a nghe tin tức ở đau thế

3. thế ep thế nào bà con?

4. Mấy thanh niên mới test xong rồi, bạn có thể tự trải nghiệm :D
    Ef thì chưa biết vì chưa có acc nào để test cả :">

5. thôi im đi, chưa gì đã lại kêu bá đạo, thật bó tay

BianconeriYeuVoNgo đã thích.
  6. thôi im đi, chưa gì đã lại kêu bá đạo, thật bó tay

YeuVoNgo thích bài này.
  7. Rồi sẽ thấy ngay thôi mà, sự thật nó là sự thật DL đứng cho Dk đâm mệt nghỉ. DL vả mấy cái MISA gục :">

8. fix dl ngay anh admin ơi dl khủng quá thế này em bị vùi dập mất =))

9. nge tin ở đâu đó.

YeuVoNgobxtrieux5 đã thích.
  10. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Cái gì cũng phải hài hoà thì mới lâu dài được.Tộc nào cày kéo và pk vất vả nhất thì Fan phải biết:D

11. Những tit như thế này hót như các tit sp ngày trước ấy, chẳng cần thông tin cụ thể hay bằng chứng cứ tạo tit cái bác @gamemuvp ạ, bác xem phải không.

Bianconeri thích bài này.
  12. Tào lao ko câu xzen thi đúng hơn

13. Chả phải giật tít, Tom vs MISA TuThan vs MISA rồi Emper vs TuThan. Này xin lỗi nhé, thằng này mà câu xzen thì chả phải để đến bây h mới câu. Cái ID này gần 10 năm rồi nhé, ko ham mấy thứ trẻ con đấy =)))

ConBuom thích bài này.
  14. Nãy chúng nó mới solo DT xong, còn tin hay ko cứ tự test đi ko thì chờ arena thôi.

15. thôi ông ah vào
    thế ah chắc con mía đứng im cho chugns nó bém rồi cho ac phụ vào sem:D

16. Uk ...fan lấy lại sức mạnh cho dl rồi , tối nay pk với dl ichuate mà dame dk mình ko kịp bơm máu . trước mấy ngày thì tớ có mns thì dl bem tui toàn 20-40k thôi , tối nay tự nhiên mất 90k hp do dl bem mà tớ vẫn dc cujim buff mns ... :)

17. Được thế thì hay, về đúng bản chất của nó mới là đúng hướng✌

18. bạn xúc vật vừa thôi chứ. xem ở chợ 5 trang đầu xem bao nhiêu top bán DL . DL bản này phế vật luôn ấy .

Tuan Chua thích bài này.
  19. chả quan tâm giờ chỉ mong ngua len 70 lv nhanh tý để san rv cho mươt. :))

Bianconeri, bxtrieux5YeuVoNgo đã thích.
  20. Đừng có chửi, chửi ko lại đâu :)
    Chúng nó đăng bài bán từ khi nào từ sau bảo trì à. Trc khi nói thì nghĩ 1 chút, để cho não nó làm việc chút đi.
    Còn não mà ko làm việc đc thì mở mắt ra xem DL sau lần bảo trì này đi, các cụ dạy rồi " biết thì thưa thớt, ko biết thì ngậm ...ặc mà nghe "
    Đừng có chửi, khuyên chân tình. Chửi ko lại đâu :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi