Thắc mắc SẮP TẾT RỒI MÀ CHƯA THẤY ADMIN THÔNG BÁO GÌ NHỈ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 0nlineworlds100, 9/1/24.

1. Sắp Tết rồi mà chưa thấy ad thông báo event Tết Nguyên Đán năm 2024 nhỉ? Để ace biết đường như nào còn cố gom gạo nếp, bớt nhân thịt bánh trưng để nạp biếu admin nhể :v

2. bán quả cho ae chưa có quả :D

dungthuy28 thích bài này.
  3. Chắc như Tết Dương lịch. AE chuẩn bị bạc trước đi. Ko có bạc. Mọi event đều vô nghĩa.

MayCuDeTao thích bài này.
  4. Chuẩn bị năm nay ad ra 100 sét đồ pk cho ae

5. Dự là sẽ có 1 cuộc cách mạng lớn. 1. Nv mang sách thuộc tính nào, skill thuộc tính đó. 2. Cho gia trì bằng ngọc. 3. Tỷ lệ đập life. 4. Thêm dòng bonus wing.

MayCuDeTao thích bài này.
  6. Ad nên ra 1 loạt cánh cấp 5 cấp 6 cho ae thoả sức trang trí

7. lại auto nạp thẻ; X3 hoặc x4 exp; x2 lợi ích khi reset..

Rumba thích bài này.
  8. Bạn có ý tưởng gì mới hơn không ?
    Cái số 1. hiện tại skill có thuộc tính đàng hoàng, mà thuộc tính sinh khắc ở MU này thấy có rõ rệt đâu, ham hố gì.
    Cái số 2. phụ thuộc vào giá ngọc với điểm gia trì, đắt quá chó nó làm, rẻ quá thì chó nó đập. Tóm lại bỏ gia trì là đúng, mở lại chỉ thêm phức tạp.
    Cái số 3. Life rẻ bèo rẻ thối, thừa đầy trên chợ zen còn muốn tỷ lệ gì nữa. Trung bình có 100 200 life = 1 bát phở quê là đã đc 1 món max op rồi. Tham vừa thôi.
    Cái số 4. Thêm bằng gold ấy, rao mua gold mà thêm.

9. có tiền chứ b, có tiền thì mua bạc fan cũng đc mà :)))

10. Sự thật, dù bạn có ăn liên tục 1 tuần hay 1 tháng, ngày trước bạn có kỉ luật đến mấy thì đến một ngày nào đó bạn cũng sẽ thua và chơi hết số tiền trong tài khoản. Bởi cái chuỗi thắng đó là thứ ăn mòn đi sự kiên định mà từ đầu bạn đặt ra.
    Mình ăn đều mỗi ngày 2-300k, được chục ngày thì cx hết, may vẫn giữ lại đc 70% lãi do gửi cho ng nhà giữ
    Tốt nhất là bỏ nhé các ô...
    Ae chia sẻ thêm bài học của ae nhé.

Spin lô đề quay số vui

Cuối cùng về tay fan già hết

11. Rổ giá sao nhỉ ae :D

12. giá mở bát dành cho a e tơ chưa có quả :">
    1 điểm quả = 10 bạc

13. event tết bác Fan cho thêm % đập ngọc nữa8->

14. Phân tích hay quá chú em. Cái tiêu đề topic chỉ để anh em thảo luận vui thôi. Làm gì căng thẳng thế. Những mục này, hoặc là ADM tự đề cập tính năng lên SS15, hoặc là đã cho thực hiện. Tham gì ở đây. Sau này ADM mà có ra chính sách này, nhớ đừng tham gia nhé AE. Cứ hay tỏ vẻ. Một cái topic thảo luận tý mà làm rần rần lên, giống như sắp bệnh ung thư.

15. Chắc sắp thông báo rồi, cũng y hệt tết dương thôi, ko có gì mới mẻ

16. am hiểu, sâu tích .... bán hết đê

17. Tri thức lùn, không chấp .