sao log vào toàn lỗi file main vậy nhi?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thanhpost, 16/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vừ bị diss, log lại thấy update. Mình log vào game, game cứ gần load xong thì báo lỗi. Thử đi thử lại bao làn không được. Có ai bị vậy không ? Bực mình quá, tự nhiên update làm không vào được nữa.

Last edited: 16/1/10
  2. trời ơi . tớ cũng vậy nè .chán quá giải trí ức chế quá. làm ăn như k.. .

3. Update sửa lỗi hóa thành lỗi hơn. Ức chế quá.

4. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

toi cung bi ! Luc dau con choi dc nhung 10' djs 1 lan . Den h0m nay thj tjt han r0j . Den nan !

5. mo MU len la khong nhan vao gamestart dc he??.
    tui dang bi.. van de'' day'>> mo mu len no tu dong dang tai tap tin den 99% thi dung im ca 2 ngay nay.

6. mat het ca may lan rs?hix hix

7. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

8. [​IMG]
    lỗi này là lỗi j` hả admin? vừa tải file xong

9. giống tui rồi. vừa bị tối qua đến giwof nản *** ra

10. sáng nay tui mới bị (__ __")

11. đến h đã ai vào đc chưa? tui chẳng vào đc j` cả

12. Đêm qua ko biết update cái gi nên mới phát sinh lỗi này, tui cũng bị như vậy, cứ load gần xong là lỗi.

13. copy bản update cũ vào ổ ss4 rồi vào lại bt

14. Không được đau bạn ơi, tui đã thử rùi. Copy vào chay no lai update.

15. tôi cũng bị update lúc đầu cũng ko đươc.
    Khi update bạn tắt hết các chương trình đi kể cả yahoo lẫn wet là up ngon lành ngay.

16. Vấn đề là tui update thành công rồi, khi vô game mới bị như vậy. Nó load main gần xong mới phat sinh lỗi.
    p/s : Vần đề này không phai do chưa update bản SS4 ver 3, vì cái đó up rồi và chạy được rồi. Nó phát sinh khi admin update cái gì vào đêm 15 rạng sáng 16. Do vậy đề nghị đùng đưa cai linh down SS4 ver 3 một cách thiếu trách nhiệm như vậy.

17. đúng đó cứ bảo máy tui bị virus này nọ xong bắt cài lại win, cài lại 2 lần rồi vẫn thế, tôi dùng Bkav Pro quét virus cũng chẳng thấy con nào

18. máy các bác sao thế nhỉ.lâu lắm rồi tôi ko thấy lỗi main.lúc nào cũng chạy tốt mà

19. đc rùi theo lời Viper tui cài lại win 1 lần nữa, lần này nếu không đc thỳ bb MU thui. Mải chơi kết quả học tập sút lắm rồi, đợt thi vừa rồi trượt 4/6 môn. Tai hại!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi