sao cấu hình thế này vẫn ko chơi đc MU

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi SilentHill, 17/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SilentHill

SilentHill Cư Dân

sao máy em cấu hình như thế này mà chơi MU vẫn giật đùng đùng là sao ko biết

2. Nhìn cái cấu hình của bạn mình biết, thứ nhất bạn chơi Mu = card màn hình Onboard, thứ hai Ram của bạn là 512.
    Bạn cần nâng cấu hình lên là, card rời loại nào cũng được thấp nhất là 512Mb
    thứ hai là nâng Ram lên thấp nhất là 1Gb
    đảm bảo chơi MU vô tư, chi phí khoảng trên dưới 1tr VND

3. giật kiểu này không phải do cấu hình đâu. hiện tượng giật đùng đùng là do xung khắc phần mềm thôi. MU vốn là 1 game nhẹ. máy mình C 1.7 ram 256 vẫn có thể chơi được MU, tuy rằng không nuột lắm :D

4. cấu hình hơi thấp . chịu khó nâng cấp máy đi car màn hình và ram

5. kiểu này phải hỏi anh GT
    cấu hình này chơi Mu là ok rồi nhưng lúc xử lý
    ví dụ như trong lúc afk ẩn Mu đi làm việc khác
    thì chương trình sẽ nặng
    tốt nhất bạn làm thêm cái thanh ram 512 giờ tầm khoảng 200k thôi

6. SilentHill

SilentHill Cư Dân

chán ghê. máy tui h cổ quá rồi kiếm ram 512 còn khó nói chi ram 1gb....thôi ra quán chơi vậy... chán ghê

7. Cái máy này có mà nâng câp vào răng ;)) giờ kiếm đầu hàng hỗ trợ cho Celeron MÀ máy này chắc gì hỗ trợ Car hình rời 512
    Máy móa nè P4 2.26 Ram 512 Car Gefor 6200 đời cổ 4 năm trước :( Chơi MU thing thoang rnos khựng hình :(( nhiều lúc chỉ muốn ..........

8. Cầm cái búa làm cho nó phát ok chứ gì :-"

9. [​IMG]
    Pé này lúc vào chỗ đông còn giật tung lên

10. thằng này ngứa đòn ah Hôm off tao phang mày chết :>

11. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Cấu hình này là chơi được rồi. Tuy rằng không chuẩn cho lắm. Hiện tượng giật là do phần mềm không cho phép hoặc máy bạn bị nhiễm virut hạng nặng.
    Cách khác phục: Trước tiên bạn phải diệt virut đã. Có thể diệt bằng các phần mềm thông dụng. Nếu không có kết quả thì bạn có thể làm theo phương pháp thủ công. 1 lít nước sôi 100 độ bạn hòa với 50gram muối trắng. Đổ thẳng vào ổ cứng. Tiếp theo bạn cho 500$ vào. Đảm bảo máy sẽ hoạt động tốt và chơi game ngon lành.

12. ** lão này chỉ theo cách bệnh oạn quá =)) 500$ ước gì =))

13. ram 512 thì chỉ chơi dc mu thôi.chạy thêm cái nào hoặc vào mạng đoc báo cùng lúc nó giật cho tung đít =))

14. 0ngTrum

0ngTrum Guest

oai` 2 thằng lắm mồn nhiều chuyện Vip Games vs xxBoy Trùm công nhận cái mỏ dài ghê từ THN chỉa sang BV bái phục bái phục =)):D

15. Trông thằng em có cái chữ ký thế kia thi ai dám PK :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi