sao ADM ko quan tâm đến member vậy

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi latvat77, 1/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. latvat77

latvat77 Guest

acc maiquy410 tự nhiên mất đồ k rõ lí do. như em đã nói 1 lần rồi. e đang bán đồ trên chợ ảo. đến cái chân thì bị mất . em vội fi vào thấy báo có người đang sử dụng.1 phút sau em vào đc thì thấy mất hết đồ.em đã từng gửi bài .1 số bạn cho rằng bị hack pass. nhưg nếu bị chộm thật thì cũng ko thể ăn trộm nhanh tế đc. đồ chợ ảo ko the lấy xuống nhanh thế đc. cứ cho cho là nó mua xong nó chuyển bạc đi. nhưg nếu vậy trong nhât kí giao dịch phải hiện chứ.đằng này k nó 1 cai j cả . ADM xem xét hộ em.thế này ko công bằng

2. mất thì fair chịu thôi . Lần sau cận thận hơn .ADM đang bạn đấu giá

3. vụ này có thông báo là sẽ không giải quyết vè nạn mất đồ rồi , có vụ mới hơn là admin thông báo đến hết 31/03/2010 mới khóa acc MU 1.0 vậy mà trong 2/3 thời gian của ngày 31/03/2010 mình đã không thể lấy được mã ưu tiên thì chuyển sao được +_+ chẳng lẽ vụ này mất cả chì lẫn chài ....

4. latvat77

latvat77 Guest

chịu sao đc,tiền xương máu bỏ ra chứ có fai tiền chùa đâu.mà mất vô lí k đc giải thích. chẳng lẽ ADM vì tiền mà ko quan tâm đến các menber à.

5. chuẩn qua còn j`..............

6. Đấy là mất đồ thì cũng có thể do bản thân mình nữa ( mình thì nghĩ là không phải vì mình đã rất cẩn thận nhưng chưa chắc đã phải vậy nên là bạn hãy kiểm tra kỹ lại máy mình đi đã xem có key không ).
    Nhưng còn chuyện acc bị block kìa , quá hạn rồi mà vẫn chẳng được thả , pm admin thì không thấy gì.
    Ông anh tôi là acc tuankhai01 trên trang chủ đã ghi rõ :
    đến nay vẫn chưa được thả.

acc của tôi là thegioiSS3 :
    mà hôm nay 01/04/2010 rồi , vẫn acc đang bị khóa .
    Đ' biết nói thế nào nữa.

7. latvat77

latvat77 Guest

mình đã nghĩ rất cẩn thận mới post hỏi. tại sao ADM ko thèm để ý vậy.ôg anh của mình cũng bị 1 lần nhưng a ấy ko kêu . liệu đây có fai là lỗi của ADM. tự nhiên mất đồ mà ko xử lí ư. hôm nay là mình. mai là 1 số bạn #. liệu hỏi chơi mà bỏ công sức,tiền máu mủ của mình ra đầu tư. mà bị như thế. thì có chịu đc ko

8. Chán .

9. AAAAAA ADM bảo, cái này để mai tính, giờ còn lo việc xuất, nhập MUSS4, SS5, RAP...xong chuyện sẽ đền bù xứng đáng. " Đợi chờ là hạnh phúc " Ông nghe câu này chưa.

Last edited: 1/4/10
  10. thôi AE đừng suy nghĩ nhiều ,cứ ăn no ngủ say đj , đợi ADM đấu giá xong vụ ELF VIP đã ,rồi giải quyết lần lượt từng ID một

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi