8 về game sáng sớm làm cái pic cho nóng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 15/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mày nói nhiều quá đấy.A chưa cho phép đã nói rồi

2. vl sao lại dùng sdt thàng son thế

3. Solo đấu trường thì tao nghỉ Game rồi nhưng vẫn dám chiến nhưng chém diễn đàn mày nghỉ rồi ai ăn được em Ngọc. Ku Nam mà gạ tầm 30m VND với anh thì cho anh 1 tháng chơi lại game chiến ngay

CoSaDoa thích bài này.
  4. tôi gui home. muốn solo với bạn tại atupu Lào. tiền vé tôi chịu, thể lệ thi đấu 10k poin, solo mg. tầm 50m 1 ván, mỗi bên đấu theo thẻ lệ của minh 1 lần, tối đa 5 hiệp, có chính quyền baor lãnh về tiền bạc. được đóng dấu và cho bạn chọn thời gian

5. tại sao mày dám lập TOP gạ solo trực tiếp mà lại ko dám solo = poi = đồ
    mày thừa biết mà DK ở MUHN này có mỗi NguyenBao nhiều poi hơn mày thôi mà :))

[D] A.C.E thích bài này.
  6. mày mới học luật sư bào chữa về à :))

7. t ko ham ôố pk nưa lên t chỉ nói đúng ưự thật thôi mà :))
    đã dám gạ solo trực tiếp thì cứ = poi = đồ mà phang
    chứ poi ai người đấy dùng thì ai dám solo với nó :))
    P/S : ko tính a Ngọc ** nhé =))

8. vẫn *** co gi mới, tiếp tục gạch xây HOME

9. Đọc lại tp đi, thằng hâm

10. Home pro mà, 5 ca còn ăn đc nữa là mấy k point ;;)

11. đọc kỹ cm đi thằng chập

12. thằng chủ tp đâu vào đóng dấu đi tao lo tiền tàu xe cho mày sang atupu Lào. tao solo theo thể lệ mày 2 lần, mày theo thể lệ tao 2 lần. thể lệ tao chỉ là 10k poin ngang đồ. còn theo thể lệ mày cho mày cộng hết poin. được thì tao còn chuẩn bị tiếp đón

[DK] VirutsXIII thích bài này.
  13. p/s solo tiền vnd thì 25m trở lên. tiền Lào thì 10m kíp. có chính quyền thu hoâ hồng 5% nhé.

14. á đù.

15. cm tôi k mag tính chém gió nhé. được để sắp xếp thời gian. k đi vào mỏ lại phải đợi. mấy ngày nay đọc mấy tp đã gom đủ lua chiến cả ngày cũng được. mời thằng chủ tp vào. cu Thức cancel onl pm a nhé.

xuanphu88[DK] VirutsXIII đã thích.
  16. ngon nhỉ :D

17. Ngon gì đau cậu, chẳng qua đọc vài cái tp gần đây thấy bọn lâu la cưng phụng nhau quá, chính họ với đag ở hố bom, muốn thử ty cảm giác đánh bạc hợp pháp thôi.

[DK] VirutsXIII thích bài này.
  18. sang lào h này để mà Hoả thiêu à mày=))

19. trung Lao mới nóng nhé. riêng atupu thì mát rượi. với lại tróng sòng có máy lạnh, em út lau mạt đang hoàng, thế nó phải lấy phí 5% chưa tính tiền cọc của sòng

20. Ấy, lâu lâu ko vào diễn đàn lại có phim hay để xem rồi :3 lót dép đợi thôi :3

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi