Thắc mắc săn box

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tranvandu1, 4/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chuẩn. Sắp đến giờ săn đang loay hoay tìm vị trí đứng thì gặp em RV sót của chuyến trước. Rồi đến giờ săn, chạy 1 đoạn lại gặp em RV
    Nhiều điều thú vị xảy ra phết ^^

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thik nhất sáng mồng 1 Tết âm lịch rồi. Ko ai săn mỗi mình chạy ăn trọn 9SV ;))

3. Híc giờ thời buổi người khôn của khó, tránh sao hả bạn ơi. Cái này chỉ có bác Fan mới trả lời được thôi.

4. cái vụ nay chỉ co ở x10 ngày xưa ss6 tranh RT moi vui. nhớ thời x10 đúng là khốc liệt

5. cái nay quá bình thường rồi. nhưng dạo này thì không được bình thường nữa

6. ai có kinh nghiệm chỉ e cách đi săn vs e k byt tìm lâu quá

7. Bạn nên tập trung săn 1 máp các phòng thôi. Vidu chỉ chạy noria hoặc chỉ chạy k2

8. muốn săn rồng vàng thi cứ chạy vòng 3 map: lorencia, davias4,noria. săn rồng thiên thi: k1,k2,island. dễ thôi mà chịu khó chạy vài hôm là thuộc.

9. ai cho mình hỏi cụ thể hơn về cái trò này đi đầu tiên tưởng là đi săn rôbo vàng hoá ra là săn rồng

10. Dạo này ít boss quá ~X( chạy mỏi cả chân ko thấy j ~X( đặc biệt con con bos vàng ở davias nó biến đâu mất tiêu, =;=;=;

11. chỉ có rồng vàng vào phù thủy trắng ở các map daviat , lorencia , noria là có chuẩn thôi còn 2 con robot vắng ở daviat + gà và trâu vàng là lúc có lúc k

12. dạo này hiếm đồ ex nên ae săn kinh quá.cả ngày trực săn rồng may ra được 2 con

13. >:/
    5h30 hôm nay thấy hot girl thái bình lên Pháo đài sói ;;) dc 1 ngọc chứ phải ít đâu cậu nhỉ :D :D

14. thấy ae sôi nổi nên đi theo cho vui thôi .nay nghỉ cầy rs nên rảnh mà :)

15. ôi cái ảnh đại diện, nhìn ưng thế ai chẳng yêu :;;);;);;)

16. à con sót từ chuyến trước . cái này thì mình mới gặp 1 lần ..! lang thang chuẩn bị đi săn thì thấy nó đến giờ săn chạy 1 đoạn lại thấy con nữa ... kể ra vẫn có sót nhỉ

Last edited: 24/4/16
  17. @lovegirltb là đực đấy ..! avatar là gấu nó . lúc chiều lên PĐS còn troll cả đám FA ở trên đó nữa cơ ... troll luôn cả mình ..!
    ngày đầu lên tham gia PĐS chưa gì đã để tiếng xấu :))

toiy3u3m thích bài này.
  18. biết mà, ý là gái xinh thế thì ai chẳng yêu :))
    lại nói boss, dạo này chạy mỏi cả chân ko thấy con nào, tụi nó nghỉ lễ 30/4 trước rồi hay sao ấy

Bianconeri thích bài này.
  19. Có bao giờ t nhận mình là con gái đâu X_X

20. vãi tóp dc nhieu thế tớ mm dc 2 den 3 con la kik

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi