Thắc mắc săn box

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tranvandu1, 4/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đã từ rất lâu rồi,.... trong acc anh không còn tiếng ns rồng vàng ....

2. marine ford

marine ford Hiệp Sĩ

Đây rồi, pro săn thế này thỳ các bác ko gặp rồng là phải rồi

YeuVoNgo thích bài này.
  3. Ngọc lên giá. Cáck kiếm tiền hiẹu quả. Dễ gì mà bỏ qua;))

4. rồng vàng dạo này hiếm :bz:bz GameThuVN(04_05-00_04-0000).jpg

YeuVoNgotranvandu1 đã thích.
  5. mỗi lần săn mà gặ e này phải nói cứ nhặt được vàng that ý.

6. bản full hay sao mà con rồng nhìn đẹp khiếp

7. chuẩn - bản full
    nhìn hiệu ứng tưng bừng =:)

Đế Thích Thiên thích bài này.
  8. Dạo này bận quá cũng không có thời gian ks RV vs ae mà có vẻ người đi săn ngày càng tăng lên :))

9. Đây là rồng thiên ở kanturu và còn một con rồng vàng khác ở lorecia or noria devias nữa nhưng ko đẹp bằng con này nó ko sáng bằng và ko có cái lớp lửa cháy bên ngoài như thế .

10. còn 1 con nữa cũng là rồng vàng nhưng ma la rồng đỏ. con này rẻ rach chỉ được bless, soul, or zen. còn con ở aida2 sever 8 la rồng chiến con này xấu tệ hại nhưng được cái to, béo, nhiều thịt. vẫn chưa bit ae săn con này để làm gì.

YeuVoNgo thích bài này.
  11. RV giờ ít đi do có nhiều người đi săn (của ít người đông mà) đi săn rv và đi cc giờ ko cònn có vé nữa

12. quá ít

13. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Rồng Vàng (noria/lorencia/devias) không bốc khói, Rồng thiên ở kanturu thì bốc khói nghi ngút kẻ cả bản full hay không full cũng thấy khác nhau :D

14. 2 con đó là rồng đỏ rồi :D
    Mà rồng chiến chả đi săn làm gì được mấy con pet hạn sử dụng đã thế pk ngu người

15. Vì Em Anh Mệt

Vì Em Anh Mệt Cư Dân

Rồng ở karutu mình chẳng bh thấy. Chỉ thấy ở noria lâu lâu farm quái giẫm phải

16. giờ săn bos do hên xui thôi. ai chạy map nào gặp thì đc ăn. đến map thứ 2 chắc ko còn gì, quá đông quá nguy hiểm :))

17. sănm bắn nhiều lắm bt ma`

18. sao giờ đồ ex ko nhặt đc ở aida là sao hả bạn . lâu ko vào chơi mình cũng không rõ lắm

19. Bản đầy đủ nhìn đẹp mê hồn :)
    Aida cũng có box vàng bạn, còn đồ exc cũng rơi theo tỉ lệ.

20. cả tuần nay mới húp đc 1 e RV, nói chung là ko ăn thua :"> vẫn phải nạp tiền để mua bạc rs . vs tỉ lệ ex như này mình nghĩ phải tầm 30 bạc 1 ngọc, ai dè 5 bạc bọ :)). săn mất thời gian.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi