Thắc mắc săn box

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tranvandu1, 4/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không hiểu sao chắc khoảng hơn 1 tháng nay các ae nao săn box có thấy it box ko nhi? tớ chạy nước rút mấy phòng lien mà chuyến nào may mắn lắm mới được con rồng vàng.( ngày trước bình quân 5-8 con/ngày. giờ chỉ 3-4 con). hay số lượng người săn tăng ? hay fan giảm box nên mấy hôm nay giá ngọc mới cao vậy nhỉ ae.

trungnga thích bài này.
  2. h k có nhặt ex ở aida2 như trước dĩ nhiên là số lượng người phải đông lên chứ ở đâu cũng thế thôi do hên xui thôi bạn

3. bây giờ đồ ex ít dẫn tới anh em săn nhiều.cậu được 1 rồng thiên là ngon.chứ tớ 1 tháng nay không thấy mặt con nào đây

4. 1 tháng mak k được con nào....săn gà vkl ra

5. đông người săn quá đấy . box vs rồng vàng sắp tuyệt chủng rồi.

6. 1 sv khoảng 10 người săn là ít boss thì có tăng lên đâu. bây giờ các đại gia cứ có tiền là mua đã chuyển sang săn bắn cho có việc để làm rồi =))

7. Vì Em Anh Mệt

Vì Em Anh Mệt Cư Dân

trước hay đi săn trên takan h chạy lên đó sao ko tìm ra boss vàng nữa~X(

8. 3-4 con còn muốn gì. cả ngày hôm nay tôi chưa đc con nào đây

9. T cũng ko hấp em nào khoảng gần tháng rồi

10. 1 ngày mà chủ thớt đc 5-8 con thì hơi ít. 1 chuyến t mà chạy thì thấy được khoảng 1-3 con. chạy trong 10 phút. @@
    p/s: khuyên chủ thớt dùng dl cưỡi ngựa, hoặc elf có sói đi săn, và chạy 1 lúc 2 acc

11. gần 1 tháng mak k được con nào....bác gà quá....xem lại trình độ săn đi..hehe

12. Dạo này tớ may mắn mới đc Rồng, còn đa số miss Rồng, dạo này và từ rất lâu rồi các các thợ săn tăng mạnh, chậm là về "MO" ngay. 17.png

xcanglongxnguoidep đã thích.
  13. dạo này nhiều người săn quá, chậm chân có 10 giây thôi là chả còn gì để săn

14. may hơn khôn thôi. ngày đi làm đến 12h về còn ăn cơm. 1h30 lại đi làm thế là k đc chuyến nào. 6h tối mới về thì tắm rửa ăn cơm. săn đc 2 chuyến/ ngày 20h và 22h. đến 0h thì đi ngủ với vợ cho ấm. ngồi canh cả ngày đc đâu mà kêu là gà.

15. ***...m k chịu khó mà đòi kiếm tiền.....sao m k ngủ sớm..sáng sớm z mak săn....sáng sớm có khi 1 ngày làm 7 con cũng có..^^

16. đất chật người đông 1 con rồng cả chục người đi săn thì chẳng vậy.vưa mọc ra đã bị săn rồi còn đâu nữa :P

17. do nhiều người săn thôi c à. săn này phải chịu khó ngày cũng kiếm đc tỉ zen đấy

18. cũng muốn Bảo vệ luc địa MU lắm lắm nhưng tìm bọn rồng ý toàn miss thôi.
    :))

19. Vì Em Anh Mệt

Vì Em Anh Mệt Cư Dân

Rồng chưa đậu, ae đã nhậu luôn rồng:):)

loantu1 thích bài này.
  20. Thơ con cóc hả bác

chipcoi99 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi