Thắc mắc Sách của SUM

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Meotora, 20/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vì bài viết bên box chủng tộc chẳng có ai thèm trả lời nên xin phép BQL diễn đàn cho topic này của e được tồn tại đến mai , mong sớm có người chia sẻ , trả lời , em cảm ơn !
    Thông tin cũ đã được mọi người hỗ trợ xong , em xin thay bằng thắc mắc mới để không phải lập thêm topic !

Các PRO và cao nhân về SUM cho mình hỏi về : Bảng A - Cột 2 - Dòng 2 thì nên cộng điểm vào ô nào : tăng cường sách gió hay tăng cường sách sét để hỗ trợ cho bộ skill của SUM hiệu quả và damage to nhất !
    Tại vì khi chỉ vào thông tin của bộ skill train thì đều là : nguyên tố gió
    Thế nhưng chạy hết bao nhiêu trang bàn luận về chủng tộc thì lại thấy nhiều bác cộng điểm vào tăng cường sách sét nên rất mong được giải đáp

Last edited: 23/2/18
  2. 4 dòng vip trừ 2 dòng hồi mana hp
    sách ex +15 và sách full+ 15 chỉ số tăng phép thuật giống nhau nhé bạn

Meotora thích bài này.
  3. lên arena xem đồ mấy hàng top là xong :)))

Meotora thích bài này.
  4. Nếu theo bản tiếng Anh, dòng % của sách là Curse Spell chứ không phải Wizardry Damage ở các loại gậy, cho nên sẽ không liên quan gì đến nhau nhé.
    Ý nghĩa là gì thì tra google.

Train thì gia cường dòng "tăng sức sát thương ma thuật" (nếu có, tại mình cũng không chơi sum :P )

Meotora thích bài này.
  5. 2 dòng tăng damage là 2% và cấp độ thôi, còn các dòng khác ko ảnh hưởng đến damage :D
    Cùng +15 thì % phép dĩ nhiên như nhau

Meotora thích bài này.
  6. Sv này chưa dùng thử sách, chứ sv khác thấy cầm cái rìu chả có % phép nào dame to hơn sách :-/

Meotora thích bài này.
  7. Hóng cao nhân giải đáp giùm thắc mắc mới o:-)

8. dùng sách gì thì cộng sách đó:
    -sách hoả long thì tăng skill lưa
    - sách gọi quỷ thì skill gió
    - sách fantom thì skill sét
    sách fantom có % phép cao nhất nên cho damg to nhất

Meotora thích bài này.
  9. chưa tăng thử cái master sách gió xem nó hỗ trợ skill gì của con sum để lấy choáng 2s chủ top tăng thử đi:">:">

Meotora thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi