8 về game S11 bao giờ mới cập nhất bản mới

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vic1202, 1/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như đã biết s11 đã lên đc 4 tháng, có quá nhiều vấn đề. Ko biết bao giờ fan cho bản cập nhật vậy? cũng chưa có thông báo gì, ae nào có thông tin j post lên nào

2. Đợi bản ss13 đi bác :D

3. sao lại bản 13
    trc' có nghe loáng thoáng là có bản S11.3 mà

4. Chơi đi đã bạn ơi , còn cập nhật hay không thì việc đó của fan :))

kelangdu9z thích bài này.
  5. Bản này đã cảm thụ hết đâu mà cứ :D

6. bản này chịu hết nổi rồi:D
    Đug là việc của fan, nhưng cũng cần góp ý của ae game thủ

7. Không chịu cũng phải chịu mình thấy bản này chơi cũng ổn mà ae cứ la hoài.

Em Về Đivic1202 đã thích.
  8. Uk, góp ý không ăn thua đâu bạn. Fan bảo chơi được thì chơi ,không chơi được thì cắm ,bán ác nghỉ games ai cấm . ;) thì cậu biết rồi đó.

I LOVE YOU thích bài này.
  9. Cẩn thận ăn 1thẻ
    Mình đang muốn hỏi thăm xem bjo mới lên bản cập nhật

xzaixzai92 thích bài này.
  10. Lên s11 còn chưa chán à mà đòi lên nữa :))

vic1202 thích bài này.
  11. chán quá mới hỏi xem đến bao giờ có bản mới
    chứ bjo ngà vào game co 1 lần

Một Cuộc Tình thích bài này.
  12. Tôi cũng vậy :))

vic1202 thích bài này.
  13. Nếu có cập nhật adm sẽ thông báo còn không thì chả ai biết lên bạn có hỏi cũng chả được gì, kể cả các mod có biết cũng chả nói cho đâu. Còn bạn cẩn thận bị xóa bài ý ;))

14. Đang hóng 1 bản mới để cộng lại skill miễn phí

15. Bản này khó bán acc :))

16. chưa khám phá hết ss11 thì lên làm gì

Em Về Đi thích bài này.
  17. Đợi Webzen có bản cập nhật thì mình mới có .

vic1202 thích bài này.
  18. DK hơn DL 10K mà nằm
    chịu luôn cái bản S11 này, lúc đầu DL yếu. Chúng nó kêu gào, fan fix, bjo DK phế vật
    Còn cả SOU khủng, quẩy rồng ks MG kave
    Ôi MU !!!

19. Để mà nói phế hay không phế thì tốt nhất chủ tốp lên lập 8 cái tp để cho 8 chủng tộc kêu, thi nó mới công bằng fải không bạn. :))

20. Để nói DK phế là ko rõ nghĩa, phải nói là phế so với class nào. Vì mu game thủ admin luôn cố gắng tạo ra chỗ đứng cho tất cả các dòng nhân vật , nên phế với con này nhưng lại bá với con kia.
    Có thể khẳng định nếu DK ko được admin " chăm sóc " . Nó đúng là bá từ mid game đến vô cùng , nên phải có thằng trị được nó.
    DL ko hẳn là trị được DK nếu ông tướng DK chơi kiểu đằng nào tao cũng thua nên tao tìm mọi cách để ko thua như là thủ khiên, như là chơi chuỳ choáng
    Bản thân DK có combo nhưng vì với số point khủng combo nó cũng khủng theo nên đã được ưu ái fix xuống cực phế .
    DK chiến cũng gọi là có tí dame , nhưng dame mấy thì đame, chỉ cần 1 dòng lệnh dame vào DL còn bao nhiêu % thì có đame cả năm ko chết
    DK vừa dễ chơi vừa khó chơi. Dễ chơi ở chỗ có thể ko cần nghĩ ngợi gì bổ hết vào máu , khó chơi ở chỗ thôi ko lên máu nữa thì lên cái gì , 4 chỉ số đấy lên đi, cả 4 cái đều quan trọng ko đơn giản . Nhiều người chỉ tăng đến 14k agi rồi bỏ, nhưng có khi nào các bạn tăng mẹ nó lên 32k chưa xem thủ nó như nào . Thử tìm cách chơi mới đi mấy cái anh DK

vic1202HighElf đã thích.
  21. Chả biết DK và DL phế thật không mà chén các class còn lại ngọt thế :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi