Thông báo Sự vụ liên quan đến tuancuong7

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/9/23.

1. thời đó , Mới quen được nghĩa gamemuvp này . năm 2009 2010 ở dân tiến khoái châu

2. K va đập gì với nhau sao Hà cứ như con ngựa bất kham hiềm khích với tôi thế?

MayCuDeTao thích bài này.
  3. trông tướng kia chắc là đổ mực in chứ IT cái *** gì

Uy VũMayCuDeTao đã thích.
  4. neutehyk7 ô đệch hiện nguyên hình rồi à, Just For fun cái db gì đâu sao k dùng nữa

trungnga thích bài này.
  5. Tôi có nói bạn không thông minh đâu. Ở XH này như tôi kém thông minh nên trước giờ có lừa được của ai cái gì bao giờ đâu
    Còn theo tôi chắc là bạn nghĩ để lâu *** tâu hoá bùn, không ai nhận ra bạn nữa nên bạn mới sơ hở thế chứ nếu không thì việc đếch gì phải thay đổi tên diễn đàn làm gì

6. TTH cho biết, đổi tên diễn đàn để dễ bề làm ăn

7. Kakaka. Tưởng có mình holy bị lừa bạc chứ .ae cũng bị lừa nhiều thế .

8. Bạn bị lừa thì đưa bằng chứng lên nhé.

9. Hồ ly là cáo 9 đuôi rồi mà vẫn còn gà thế

3012YeuVoNgo đã thích.
  10. cái tính ghen ăn tức ở của hà nó ngấm vào máu rồi :))

11. nếu SDT kia ko đăng kí chính tên chủ top vào thời điểm 2019 2020, hay có đăng ký chính chủ acc game muhn thì chắc sẽ dc minh oan thôi mà :D

12. thế à

13. Đợt trước tuancuong7 làm bóng , có mấy trận em win mà ko dc thanh toán bạc , từ đợt s12

Uy Vũ thích bài này.
  14. Nói chung là toang,tầm này có chạy vào l.

sjmnet01 thích bài này.
  15. nó mà cầm cái mình win phải kiện mới lấy đc bạc =)) đúng thể loại rr

16. MayCuDeTao thích bài này.
  17. MayCuDeTao thích bài này.
  18. Hà ss vẫn có cái chất làm quan. Ton hót nịnh các thứ hay vch. Đến khi hết nước chấm là đá bát ngay

ngayhomqua890 thích bài này.
  19. phải nói là đọc lại link của @gamemuvp và xem lại bình luận của bạn @tinhyeuMUHN giàu cảm xúc thật. *** hiểu kiểu gì. =))

Thu HiềnMayCuDeTao đã thích.